อยากให้ Wish network ทำ DVD ออกมาเร็วๆ พี่บีเข้ามาด้วยนะคะ

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
dumdee

อยากให้ Wish network ทำ DVD ออกมาเร็วๆ พี่บีเข้ามาด้วยนะคะ

โพสต์ โดย dumdee »

อยากให้ Wish network ทำ DVD ออกมาเร็วๆ ยกเว้นเรื่อง Rockman กับ Eatman ก็ได้

พี่บีช่วยไปบอกกับทางผู้ใหญ่ด้วยนะคะ นะคะ
แต่ละเรื่องที่ทำแต่ VCD ออกมาเนี่ยกลุ่มผู้บริโภคนี่ไม่ใช่เด็กเล็กๆเลยนะคะ ถ้าคิดว่าแฟนๆคิดว่านานแล้วไม่มี DVD ออกมาก็จะซื้อ VCD นี่คิดผิดเลยนะคะ แฟนๆรอกันเยอะค่ะ >_<

ขอบคุณมักค่ะ :wink:

ภาพประจำตัวสมาชิก
Jay

โพสต์ โดย Jay »

ลองเข้าไปถามพี่บีที่กระดาน พูดคุยกับพี่บี ดูรึยังจ๊ะ

ถ้าเข้าไปตั้งกระทู้ที่นี่จะได้รับคำตอบเร็วกว่านะ http://www.comicclubmag.com/cgi-bin/bkb ... um.php?f=9
"True power only comes when you're protecting something you care about."

รูปภาพ

dumdee

Jay เขียน:ลองเข้าไปถามพี่บีที่กระดาน พูดคุยกับพี่บี ดูรึยังจ๊ะ

ถ้าเข้าไปตั้งกระทู้ที่นี่จะได้รับคำตอบเร็วกว่านะ http://www.comicclubmag.com/cgi-bin/bkb ... um.php?f=9
ขอบคุณนะค้า

dumdee

ดันๆ

เผื่อพี่บีเข้ามา

จะทำดีวีดีเรื่องไหนก่อน แล้วมีกำหนดเมื่อไหร่คะ รอเรื่อง พลังล้างโลกมาปีนึงแล้วค่ะ

Gempu

โพสต์ โดย Gempu »

มาช่วยดันอีกแรง เพราะเป็นคนนึงเลยที่รอดีวีดีอยู่ และยังคงรอต่อไป
ลองถามเพื่อนๆหลาย(ๆๆๆๆๆ...)คนแล้ว เค้ายืนยันว่าจะรอดีวีดีต่อไป
เลยอยากให้Wishทำดีวีดีออกมาด้วย

dumdee

dumdee เขียน:ดันๆ

เผื่อพี่บีเข้ามา

จะทำดีวีดีเรื่องไหนก่อน แล้วมีกำหนดเมื่อไหร่คะ รอเรื่อง พลังล้างโลกมาปีนึงแล้วค่ะ
2 ปีด้วยซ้ำค่ะ ไม่แค่ ปีเดียว :(

mi12acle

โพสต์ โดย mi12acle »

ต้องรออย่างเดียวเลย แอบเศร้านิดนึงอ่ะ
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”