Kyo kara Maoh Anime ค่ะพี่บี

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
dumdee

Kyo kara Maoh Anime ค่ะพี่บี

โพสต์ โดย dumdee »

เห็นพี่บีบอกว่ายังไม่มีลิขสิทธิ์แต่ว่าต่อไป Anime จะมีสิทธิ์มั้ยคะ เพราะว่าบงกชเองก็มี Comic เรื่องนี้อยู่

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พี่บี »

กำลังอยู่ในขั้นตอนการพิจารณาค่ะ

dumdee

ขอให้ได้เถอะค่ะ>.< อยากฟังเสียงพากย์ไทยจัง

dumdee

อยากให้พี่บีเข้ามารายงานความคืบหน้าหน่อยค่า :D

เดี๋ยวนี้เอาแนวผู้หญิงเข้ามาเข้าท่านะ
ไทก้าก็มี NANA เ
ด็กซ์ก็มี Ouran
WiSH ก็เอา Kyo kara Maoh ไม่ก็ ลัดฟ้าข้ามภิภพเข้ามาเลยค่า

urii

โพสต์ โดย urii »

^
^
^ตอบข้างบน
ลัดฟ้าข้ามพิภพ

เคยมีลิขสิทธิ์แล้วค่ะ ออก vcd มาแค่ 4 แผ่น (8 ตอน)
เป็นของ SNT ANIMATION ใช่ชื่อว่า 8 เซียนลูกแก้วมังกร

ซื้อมาหลายปีแล้วค่ะ ที่คลองถม แต่ท่าทางจะไม่มีหวังแล้วล่ะค่ะ
เพราะท่าทางจะไม่ออกต่อ....
รูปภาพ

dumdee

SNT นี่ค่ายลิขสิทธิ์เหรอคะ :shock:

urii

โพสต์ โดย urii »

^
^
^

มีลิขสิทธิ์ค่ะ
มีหมายเลขได้รับอนุญาตถูกต้อง บรรจุใส่กล่องอย่างดี

ระบุชัดเจนเลยว่า สินค้านี้เป็นลิขสิทธิ์ของบริษัท.....
รูปภาพ

dumdee

urii เขียน:^
^
^

มีลิขสิทธิ์ค่ะ
มีหมายเลขได้รับอนุญาตถูกต้อง บรรจุใส่กล่องอย่างดี

ระบุชัดเจนเลยว่า สินค้านี้เป็นลิขสิทธิ์ของบริษัท.....
ออค่ะ คือ แค่ตกใจ เพราะไม่เคยเห็นที่เป็นลิขสิทธิ์ทำไม่จบซีซั่นแบบนี้น่ะค่ะ คือมันค้างคาอย่างแรง แค่ 8 ตอนเองเนี่ยนะ เง็งเลย :shock:

dumdee

พี่บีคะ อยากให้เอาเรื่องนี้เข้ามาค่ะพี่บี อยากให้เอาแนวสบายๆ เข้ามาบ้าง
ยังไง Bongkoch ก็ออก comic ของ เรื่องนี้ แล้ว ถ้าเอา Anime เรื่องนี้มาก็จะดีมากๆเลยค่า

hotohori

โพสต์ โดย hotohori »

^
^
ช่วยเชียร์อีกแรงค่ะอยากดูอยู่เหมือนกันการ์ตูนเรื่งนี้ติดอันดับในญี่ปุ่นได้รับความนิยมสูงพอสมควรเลยค่ะ เพลงประกอบก็ติดอันดับด้วย :oops:

คาแรคเตอร์ผู้พิทักษ์

Re: Kyo kara Maoh Anime ค่ะพี่บี

โพสต์ โดย คาแรคเตอร์ผู้พิทักษ์ »

ช่วนเชียร์อย่างแรงค่ะ kyou kara maoh! ชอบมากๆ
^-^คนรักการ์ตูนเป็นชีวิตจิตใจ^-^

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”