[สอบถาม]? เมื่อสาววายกลายเป็นสาวฮ็อ?ต? 13-14

เพื่อนๆ คนไหนต้องการสอบถาม มีคำถามสงสัยเรื่องหนังสือ หรือต้องการพูดคุยกับพี่บี ให้เข้ามาได้ที่นี่ รับรองพี่บีจะรีบตอบกลับแน่นอน

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Kibosiii?

[สอบถาม]? เมื่อสาววายกลายเป็นสาวฮ็อ?ต? 13-14

โพสต์ โดย Kibosiii? »

สอบถาม?ค่ะ? เห็นว่าเมื่อสาววายฯ? เล่ม? 13-14? ซึ่งเป็น? 2 เล่มสุดท้าย? ไม่ออกมานานมากๆแล้ว? อบากทราบว่าจะออกจนจบมั้ยคะ? แล้วจะออกภายใน?ครึ่งปีนี้หรือเปล่า? เพราะมันค้าง? 2 เล่มมาเป็นปีแล้ว? ขอบคุณค่ะ

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

Re: [สอบถาม]? เมื่อสาววายกลายเป็นสาวฮ็อ?ต? 13-14

โพสต์ โดย พี่บี »

จะออกจนจบค่ะ คาดว่าจะไม่ทันภายในครึ่งปีนี้นะคะ
ถ้าได้กำหนดออกที่แน่นอนเมื่อไรพี่บีจะโพสให้ทราบค่ะ

ขออภัยในความล่าช้านะคะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “พูดคุยกับพี่บี กำหนดออกหนังสือ”