สอบถามเรื่องลิขสิทธิ์ รักหมดใจ My Hero ค่ะ

เพื่อนๆ คนไหนต้องการสอบถาม มีคำถามสงสัยเรื่องหนังสือ หรือต้องการพูดคุยกับพี่บี ให้เข้ามาได้ที่นี่ รับรองพี่บีจะรีบตอบกลับแน่นอน

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
NJ_Hono

สอบถามเรื่องลิขสิทธิ์ รักหมดใจ My Hero ค่ะ

โพสต์ โดย NJ_Hono »

คือว่าเห็นออกเล่ม 6 เมื่อปีที่แล้วช่วงตุลา มีแผนจะออกเล่ม 7 เร็วๆนี้ไหมคะ [-o< เห็นทางฝั่งอาจารย์น่าจะถึง เล่ม 9 แล้ว อยากอ่านลิขสิทธิ์แท้ในไทยน่ะค่ะ TT

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

Re: สอบถามเรื่องลิขสิทธิ์ รักหมดใจ My Hero ค่ะ

โพสต์ โดย พี่บี »

เล่ม 7 ยังไม่มีกำหนดออกค่ะ ถ้าคืบหน้ายังไงจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะคะ

ขออภัยด้วยค่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “พูดคุยกับพี่บี กำหนดออกหนังสือ”