สอบถามเรื่อง Boy?s Love ค่ะ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
pigfly

สอบถามเรื่อง Boy?s Love ค่ะ

โพสต์ โดย pigfly »

.
.
เมื่อวันที่ 22 ก.ค. 2559 ได้ส่งต้นฉบับ Boy?s Love ไปทาง info@bongkoch.com

โดยใช้ E mail : someonerama2@hotmail.com

ไม่ทราบว่าได้รับหรือยังค่ะ พอดีไม่มีเมลล์ยืนยันส่งกลับมา เลยกลัวว่าจะส่งไปไม่ถึงค่ะ

ขอบคุณค่ะ
.
.

Gals

Re: สอบถามเรื่อง Boy?s Love ค่ะ

โพสต์ โดย Gals »

ได้รับและตอบกลับแล้วค่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”