สอบถามถึงต้นฉบับแนวBoy's Love ที่ส่งไปค่ะ

ถ้าเพื่อนๆ มีเรื่องที่น่าสนใจและต้องการแบ่งปันเนื้อหา หรือร่วมเป็นส่วนหนึ่งของการเป็นนักเขียนมืออาชีพ

Moderator: Gals, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
abel

สอบถามถึงต้นฉบับแนวBoy's Love ที่ส่งไปค่ะ

โพสต์ โดย abel »

สวัสดีค่ะ

ส่งต้นฉบับแนว Boy's Love เรื่อง บัลลังก์สองหทัย ไปเมื่อวันที่ 24 ธันวาคม ปีที่แล้วค่ะ

อีเมลผู้ส่ง คือ neeyapad.h@gmail.com ส่งให้ทาง สนพผ่าน อีเมล info@bongkoch.com

ขออนุญาตถามถึงผลการพิจารณาว่าเป็นอย่างไรบ้างคะ หรือพอจะทราบผลได้เมื่อไรคะ

ขอบคุณค่ะ

Gals

Re: สอบถามถึงต้นฉบับแนวBoy's Love ที่ส่งไปค่ะ

โพสต์ โดย Gals »

อยู่ระหว่างการพิจารณา ระยะเวลาตามที่แจ้งตอบรับค่ะ เมื่อทราบผลแล้วจะติดต่อกลับไปนะคะ ขอบคุณค่ะ

smeterminal
ติดต่อ:

Re: สอบถามถึงต้นฉบับแนวBoy's Love ที่ส่งไปค่ะ

โพสต์ โดย smeterminal »

อยากดูไวจังๆเลยอ่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักเขียนมืออาชีพ)”