น้องยังไม่ได้รับของรางวัลเลยค่ะ

พูดคุย สอบถาม แจ้งข่าวสารเกี่ยวกับเด็ก แนะนำหนังสือสำหรับน้องๆ หนูๆ วัยน่ารัก

Moderator: B.Comics, พี่บี, b_kids

ตอบกลับโพส
ja240888

น้องยังไม่ได้รับของรางวัลเลยค่ะ

โพสต์ โดย ja240888 »

B-KIDS FANCLUB OF THE MONTH
ประกาศผล B-KIDS FANCLUB (บีคิดส์แฟนคลับ) ประจำเดือนตุลาคม 2555

ด.ญ.พรนภัส นาฬิกาวิท (น้องพลอย) อายุ 7 ปี
จะได้รับ จิ๊กซอว์ Barbie PRINCESS CHARM SCHOOL (คละลาย) คนละ 1 รางวัลค่ะ!

ยังไม่ได้รับของรางวัลเลยค่ะ

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

Re: น้องยังไม่ได้รับของรางวัลเลยค่ะ

โพสต์ โดย พี่บี »

ทางทีมงานจัดส่งให้แล้วค่ะ ของรางวัลเป็น "Barbie PRINCESS CHARM SCHOOL เวทมนตร์เจ้าหญิง + มงกุฎ" รบกวนตรวจสอบอีกครั้งนะคะ
ขออภัยที่ของรางวัลไม่ตรงกับที่ลงไว้ แต่เป็นของที่มูลค่าสูงกว่าเดิมนะคะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “Bongkoch Kids”