CG Tsugumi 6 ชม.

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Rchura

CG Tsugumi 6 ชม.

โพสต์ โดย Rchura »

Enjoy ^^
แนบไฟล์
Tsugumi CG No BG small size .jpg
Tsugumi CG No BG small size .jpg (93.64 KiB) Viewed 2987 times

ภาพประจำตัวสมาชิก
Devil Flame

Re: CG Tsugumi 6 ชม.

โพสต์ โดย Devil Flame »

น่ารักอะ :oops: :oops: :oops:
ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั้น
รูปภาพ

boomlampang

โพสต์ โดย boomlampang »

เก่งอะOwO

ulgenfalcon99

โพสต์ โดย ulgenfalcon99 »

ว้าว สุโค่ยไปเลยค่ะ เสียดายผมตรงข้างล่างแสงกับสีผมมันตัดกันจนดูเหมือนพลาสติกไปหน่อย แล้วก็มีสัดส่วนเพี้ยนอยู่เล็กน้อยย เล็กน้อยจริงๆ = =
มาที่นี่บ่อยๆ นะคะ ว่างๆ ก็ให้คำแนะนำกับคนอื่นๆ บ้าง เพราะที่นี่ยังมีคนต้องการคำแนะนำอีกหลายคน ^^;;

SaltMango

โพสต์ โดย SaltMango »

ชอบค่ะ ลงสีเก่งจัง
มีเรื่องเส้นที่จางไปบางจุด อย่างตรงผม ถ้าทำเส้นให้ดูพลิ้ว หรือลงสีให้มีมิติได้จะแหล่มเลย

แต่ส่วนชุดก็ใช้สีได้เจิดมากเลยค่ะ เริ่ดดดดด

adidaszz24

โพสต์ โดย adidaszz24 »

ขอโทษนะครับ แต่ตรงหน้าอกมันเหมือน ราบมาจากคออะครับ แต่ก็เจ๋งไปเลยครับผมยังจะหัดใช้อยู่เลย

megasunder

โพสต์ โดย megasunder »

อือหือ ซีจีแจ๋วแว๋วเลยครับผม
อย่าตัดสินความสามารถตัวเอง จากการวาดภาพเพียงครั้งเดียว
จงเชื่อในฝีมือที่มี ยอมรับมัน ก้าวไปกับมัน และจงพัฒนามันให้เป็นอย่างที่ใจหวัง

ผู้มาเยือนทุกท่าน ..... ยินดีต้อนรับครับ XD

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”