สองปีที่แล้ว

ใครที่มีความใฝ่ฝันอยากเป็นนักวาดการ์ตูน หรือนักวาดรูปประกอบ รวมทั้งแบ่งปันผลงานให้เพื่อนๆ ชมกัน สามารถโชว์ผลงานได้ที่นี่

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
KINGFREEDOM

สองปีที่แล้ว

โพสต์ โดย KINGFREEDOM »

สองปีแล้วนะ ที่ผมไม่ค่อยวาดรูปเลย และตอนนี้กำลังจะกลับมา เริ่มใหม่ ฮ่าๆๆๆๆ

สวัสดีนะครับ ทั้งคนที่มาใหม่ และเก่า นะครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

pikabenz
ติดต่อ:

Re: สองปีที่แล้ว

โพสต์ โดย pikabenz »

ยินดีต้อนรับครับ

เท่าที่เห็นภาพ คิดว่าถ้าเอารูปใหม่ๆ มาลงอีก คงไม่ธรรมดาแน่นะ :wink:

ulgenfalcon99

โพสต์ โดย ulgenfalcon99 »

สวัสดีค่ะ จำได้ว่าเมื่อก่อนเห็นพี่เป็นประจำบอร์ดเหมือนกัน
แต่น้องไม่เคยเล่นที่บอร์ดเมื่อสองปีก่อนหรอกนะคะ เพราะช่วงนั้นแค่ชอบเร่ร่อนอยู่ในบอร์ดเฉยๆ ;w;
งานสวยมากเลยค่ะ >w< ทั้งอาร์ต ทั้งสวย ภาพสุดท้ายนี่ยิ่งสุดยอดเลย รายละเอียดเยอะมว้าก
มาบ่อยๆ นะคะ ^^

ภาพประจำตัวสมาชิก
JackTheRipPer

โพสต์ โดย JackTheRipPer »

ชอบภาพท้าย ~ !!
รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ก้าวแรก(สู่นักวาดการ์ตูนมืออาชีพ)”