สอบถามเรื่อง Lega 13 ศิลานักปราชญ์ค่ะ

เพื่อนๆ คนไหนต้องการสอบถาม มีคำถามสงสัยเรื่องหนังสือ หรือต้องการพูดคุยกับพี่บี ให้เข้ามาได้ที่นี่ รับรองพี่บีจะรีบตอบกลับแน่นอน

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
kusari03443

สอบถามเรื่อง Lega 13 ศิลานักปราชญ์ค่ะ

โพสต์ โดย kusari03443 »

หนังสือการ์ตูนเรื่อง Lega 13 ศิลานักปราชญ์ ค้างอยู่ที่เล่ม 3 มานานแล้ว มีกำหนดจะออกเล่มต่อไปต่อหรือเปล่าคะ พอดีชอบการ์ตูนเรื่องนี้มากๆเลยค่ะ

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

Re: สอบถามเรื่อง Lega 13 ศิลานักปราชญ์ค่ะ

โพสต์ โดย พี่บี »

คาดว่าจะออกปลายปีนี้ถึงต้นปีหน้านะคะ

ขออภัยที่ล่าช้าค่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “พูดคุยกับพี่บี กำหนดออกหนังสือ เสนอลิขสิทธิ์ใหม่”