ถามพี่บี

เพื่อนๆ คนไหนต้องการสอบถาม มีคำถามสงสัยเรื่องหนังสือ หรือต้องการพูดคุยกับพี่บี ให้เข้ามาได้ที่นี่ รับรองพี่บีจะรีบตอบกลับแน่นอน

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
shield

ถามพี่บี

โพสต์ โดย shield » พุธ 27 พ.ย. 2019 12:29 pm

1 บอร์ดใหม่นี่ปรับให้สามารถล็อกอินค้างไว้ไม่ได้เหรอครับ ผ่านไปแค่ครึ่งชั่วโมงถึงหนึ่งชั่วโมงต้องมาล็อกอินใหม่ตลอดแบบนี้ยุ่งยากเอามาก

2 บอร์ดใหม่นี้ไม่มีระบบ PM เหรอครับ
รูปภาพ รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

Re: ถามพี่บี

โพสต์ โดย พี่บี » พุธ 27 พ.ย. 2019 6:39 pm

1 ไม่ได้นะคะ

2 ไม่มีระบบ PM ค่ะ

ทั้งสองกรณีป้องกันปัญหาสแปมน่ะค่ะ

ขออภัยในความไม่สะดวกนะคะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “พูดคุยกับพี่บี กำหนดออกหนังสือ”