>> สอบถามค่ะ <<

เพื่อนๆ คนไหนต้องการสอบถาม มีคำถามสงสัยเรื่องหนังสือ หรือต้องการพูดคุยกับพี่บี ให้เข้ามาได้ที่นี่ รับรองพี่บีจะรีบตอบกลับแน่นอน

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
puriko

>> สอบถามค่ะ <<

โพสต์ โดย puriko » อังคาร 15 ต.ค. 2019 9:36 am

คืออยากจะสอบถามว่าทางบงกชมีแพลนที่จะตีพิมพ์การ์ตูนของอาจารย์ shinjo mayu ทั้งหมดใหม่มั้ยคะ
ทั้งเรื่องมาเฟียที่รัก จังหวะร็อคดนตรีรัก แล้วก็เรื่องอื่น ๆ ของอาจารย์
แล้วก็เรื่อง love monster กับ สาวน้อยบานฉ่ำ ของอาจารย์ Riko Miyagi ด้วยมั้ยคะ
คืออยากจะให้มีตีพิมพ์ใหม่มาก ๆ เลยค่ะ TT___TT
หรือจะทำขายใน e-book ก็ได้นะคะ อยากซื้อมาเก็บไว้อ่านมาก ๆ เลยค่ะ คิดถึงผลงานของอาจารย์ทั้งสองท่าน
รบกวนช่วยพิจารณาด้วยนะคะ
ขอบพระคุณค่ะ TT___________TT

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

Re: >> สอบถามค่ะ <<

โพสต์ โดย พี่บี » พุธ 16 ต.ค. 2019 6:57 pm

เรื่องที่สอบถามมายังไม่มีแผนจัดพิมพ์แบบเป็นเล่มใหม่ค่ะ
ส่วนแบบ e-book กำลังพิจารณาจัดทำบางเรื่อง รอติดตามนะคะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “พูดคุยกับพี่บี กำหนดออกหนังสือ”