เสนอลิขสิทธิ์ อยากให้บงกชจัดทำเรื่องใด เสนอกันได้ที่นี่ค่ะ

เพื่อนๆ คนไหนต้องการสอบถาม มีคำถามสงสัยเรื่องหนังสือ หรือต้องการพูดคุยกับพี่บี ให้เข้ามาได้ที่นี่ รับรองพี่บีจะรีบตอบกลับแน่นอน

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

:Wish:

Re: เสนอลิขสิทธิ์ อยากให้บงกชจัดทำเรื่องใด เสนอกันได้ที่นี่ค

โพสต์ โดย :Wish: »

โหวตให้จัดพิมพ์เรื่องนี้อีก 1 เสียงค่า ชอบที่สุด อ่านแล้วรักเด็กจริงๆ :oops: :oops:

vatanuki1827 เขียน:
yforyui เขียน:มาอวย Flat by Aogiri Natsu ด้วยคน การ์ตูนอารมณ์เดียวกับ Love So Life กับ gakuen babysitters แต่เรื่องนี้ดร่ามากว่าเล็กน้อย

สนุกและซาบซึ้งมากๆ รบกวนพิจารณาเรื่องนี้ด้วยนะคะ

รูปภาพ
ชอบเรืองนี้มากๆเลยคะ ช่วยพิจารณาด้วยนะคะ

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

Re: เสนอลิขสิทธิ์ อยากให้บงกชจัดทำเรื่องใด เสนอกันได้ที่นี่ค

โพสต์ โดย พี่บี »

AISHITERU", USO DAKEDO กับ HEROINE SHIKKAKU ทางบงกชได้รับลิขสิทธิ์แล้วค่ะ
ส่วนเรื่องอื่นๆ จะรับไว้พิจารณานะคะ

Ot4ku

โพสต์ โดย Ot4ku »

STAY LOVE HEART
แนบไฟล์
slh-stray-love-hearts-1484430.jpg (126.3 KiB) Viewed 7991 times

Silent.Blue

โพสต์ โดย Silent.Blue »

รูปภาพ < USOTSUKI ENGAGE

รูปภาพ < ANOTHER KINGDOM by Fujita Maki

รูปภาพ < NOBARA NO HANAYOME

รูปภาพ < Juuza Engi - Engetsu Sangokuden

รูปภาพ < BROKEN ANGELS

รูปภาพ < CANARIA CHILD

รูปภาพ < AWASETE IPPON

รูปภาพ < VIRGIN BLOOD - HIIRO NO BANSAN

รูปภาพ < KOI X KAGI

รูปภาพ < OUGON NO RINGO

รูปภาพ < KANOJO NI NARU HI

รูปภาพ < KANOJO NI NARU HI ANOTHER

รูปภาพ < PURE GOLD GENTLEMEN

รูปภาพ < ARDOUR

รูปภาพ < Phoenix Flames: Campus Secret Seal

รูปภาพ < 17-SAI, KISS TO DILEMMA
I hope you know how much I love you?

???????????
???????????????
?????????

รูปภาพ

Maina

โพสต์ โดย Maina »

เสนอเรื่องนี้ค่ะ

Otto ni koi shicha dame desuka? ของ อ. Fujiwara เจ้าประจำของบงกชค่ะ ^^
1384786677-HKOttoniko-o.jpg (57.58 KiB) Viewed 7874 times

nai-nai

โพสต์ โดย nai-nai »

Bokura no Kiseki

GenreAction Fantasy Gender Bender Mystery Romance School Life Shoujo Supernatural

Author(s)/Artist(s)
KUMETA Natsuo

เสนอเรื่องนี้ค่ะ ตื่นเต้น น่าค้นหา สนุกทุกตอน :P

รูปภาพ

Gundum F

โพสต์ โดย Gundum F »

fukashigi philia จาก Comic Blade ครับ
การ์ตูนที่จิต+มันส์สุดๆไปเลย

TsuBakiJang

โพสต์ โดย TsuBakiJang »

ขอเสนอลิขสิทธิ์ค่ะ กรุณารับไว้พิจารณาด้วยนะคะ

Boku no Robot, HAZUKI Megumi (ผู้วาดเมื่อคุณหนูเป็นเจ้าสาว)
รูปภาพรูปภาพ

Koi to Natsu Tsubaki, HAZUKI Megumi
รูปภาพ

Sensei Kunshu, KOUDA Momoko
รูปภาพ

Hatsukoi Wazurai, UMEZAWA Marina
รูปภาพ

Boku no Tonari ni Ankoku Hakaishin ga Imasu. , AKI Arata
รูปภาพ

LIP SMOKE, NISHIKATA Mai
รูปภาพ

ESORAGOTO NOTE, OOUCHI Natsumi
รูปภาพรูปภาพ

HIREN TRIP, Anashin
รูปภาพ

Chicchai Toki kara Suki dakedo, HARUKI Saki
รูปภาพ

Re Collection, TAKANO Ichigo
รูปภาพ

Magnet na Watashitachi, TANAKA Teko
รูปภาพ

Hatsukoi wa Yuki no You ni Awakute, KYOUMACHI Hisa
รูปภาพ

Nukoduke!, YUGI Iro
รูปภาพ

Shounen Oujo, YUKIHIRO Utako
รูปภาพรูปภาพรูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย TsuBakiJang เมื่อ อาทิตย์ 01 ธ.ค. 2013 5:00 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

pook_or39

โพสต์ โดย pook_or39 »

รูปภาพ

Kimi To Buku ---> เรื่องนี้อยากอ่านมากค่า ทั้งๆที่มีanimeออกมาทำไมในไทยถึงไม่มีลิขสิทธิ์เลยนะ หรือว่ามีแล้วแต่เราไม่ทราบก็ไม่รู้แหะ

รูปภาพ

Horimiya ---> เรื่องนี้น่ารักมาก ดูแล้วอบอุ่นสุดๆแนะนำค่ะ

shado4444

โพสต์ โดย shado4444 »

อยากเสอนเรื่องนี้หน่อยครับ

Love So Life

ขอความกรุณาพิจารณาด้วยครับ

shield

โพสต์ โดย shield »

shado4444 เขียน:อยากเสอนเรื่องนี้หน่อยครับ

Love So Life

ขอความกรุณาพิจารณาด้วยครับ
ของ KOUCHI Kaede รึเปล่า

ถ้าใช่ NED ออกมา 7 เล่มแล้วครับ

http://www.comtoon.com/v3/bd/frmpcover. ... D=nt000245
รูปภาพ รูปภาพ

zeemitzu

โพสต์ โดย zeemitzu »

รูปภาพ

อยากให้ตีพิมพ์เรื่องนี้ครับ Usami maki เป็นคนวาด
ผู้ที่เขียน รักวุ่นวายนายตัวแสบถึงเล่ม9 ครับ
เรื่องนี้เป็นเรื่องเก่านานแล้วครับของคนวาดคนนี้
เป็นเรื่องเดียวของนักเขียนคนนี้ที่บงกช ไม่ได้ตีพิมพ์อะครับ
ชอบนักเขียนคนนี้มาก อยากสะสมให้ครบทุกเล่มเลยครับ

รบกวนพิจารณาด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

fahbooky

โพสต์ โดย fahbooky »

zeemitzu เขียน:รูปภาพ

อยากให้ตีพิมพ์เรื่องนี้ครับ Usami maki เป็นคนวาด
ผู้ที่เขียน รักวุ่นวายนายตัวแสบถึงเล่ม9 ครับ
เรื่องนี้เป็นเรื่องเก่านานแล้วครับของคนวาดคนนี้
เป็นเรื่องเดียวของนักเขียนคนนี้ที่บงกช ไม่ได้ตีพิมพ์อะครับ
ชอบนักเขียนคนนี้มาก อยากสะสมให้ครบทุกเล่มเลยครับ

รบกวนพิจารณาด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

fahbooky

นิยายเรื่อง tales of symphonia dawn of the new world ของ daiko okumura ขอความกรุณานำไปพิจารณาด้วยค่ะ
แนบไฟล์
?เรื่อง tales of symphonia dawn of the new world
?เรื่อง tales of symphonia dawn of the new world
51w2NUIODfL.jpg (41.21 KiB) Viewed 4867 times
แก้ไขล่าสุดโดย fahbooky เมื่อ จันทร์ 02 ธ.ค. 2013 8:06 pm, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.

fahbooky

เรื่อง
fahbooky เขียน: เรื่อง tales of symphonia -v: hitoshi ichimura ค่ะ ขอความกรุณานำไปพิจารณาด้วยค่ะ
แนบไฟล์
tales of symphonia
tales of symphonia
511NZJVKG9L._SL500_AA300_.jpg (17.67 KiB) Viewed 4867 times
แก้ไขล่าสุดโดย fahbooky เมื่อ จันทร์ 02 ธ.ค. 2013 8:06 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “พูดคุยกับพี่บี กำหนดออกหนังสือ เสนอลิขสิทธิ์ใหม่”