เสนอลิขสิทธิ์ อยากให้บงกชจัดทำเรื่องใด เสนอกันได้ที่นี่ค่ะ

เพื่อนๆ คนไหนต้องการสอบถาม มีคำถามสงสัยเรื่องหนังสือ หรือต้องการพูดคุยกับพี่บี ให้เข้ามาได้ที่นี่ รับรองพี่บีจะรีบตอบกลับแน่นอน

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

Re: เสนอลิขสิทธิ์ อยากให้บงกชจัดทำเรื่องใด เสนอกันได้ที่นี่ค

โพสต์ โดย พี่บี »

เรื่อง Pre-Mari โดย UEDA Miwa ทางบงกชได้รับลิขสิทธิ์แล้วค่ะ ตอนนี้ลงในนิตยสาร PEACH จะออกเล่ม 1 ประมาณเดือนก.ย. - ต.ค. นะคะ
Elite!! Expert Latitudinous Investigation TEam โดย SHINJOU Mayu กับ AO--HARU--RIDE ของอ.SAKISAKA Io กำลังรอคำตอบอยู่
ส่วนเรื่องอื่นๆ จะรับไว้พิจารณาานะคะ

Chanya

Re: เสนอลิขสิทธิ์ อยากให้บงกชจัดทำเรื่องใด เสนอกันได้ที่นี่ค

โพสต์ โดย Chanya »

ขอเสนอเรื่อง OBORERU KNIFE ค่ะ
OBORERU KNIFE.jpg
OBORERU KNIFE.jpg (16.5 KiB) Viewed 7728 times
อ่านแล้วชอบมากเลย ^^

ปล.ยกมือเชียร์ขอให้ได้ ao haru ride มาค่ะ
Why so serious ?

Silent.Blue

โพสต์ โดย Silent.Blue »

รูปภาพ < AKAKI TSUKI NO MAWARU KORO
แก้ไขล่าสุดโดย Silent.Blue เมื่อ จันทร์ 29 ส.ค. 2011 11:10 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
I hope you know how much I love you?

???????????
???????????????
?????????

รูปภาพ

NamMy

โพสต์ โดย NamMy »

sukhumaln เขียน:อยากอ่าน Umineko Naku no koro ni คะ

รูปภาพ

ผู้แต่ง Kei Natsumi
สำนักพิมพ์ Square Enix
ตามมาอวย อุมิอีกเสียงคะ
=w= เนื้อเรื่องดีมาก
อยากให้เอาเข้ามา

eugenespecial

โพสต์ โดย eugenespecial »

อยากอ่านเรื่องนี้มากเลยค่ะรูปภาพ

?????? 1 (????COMICS) [????]

tamagotten

โพสต์ โดย tamagotten »

อยากอ่านนิยายเรื่องนี้ครับ
รูปภาพ
ชื่อเรื่อง Baby Princess
ค่ายหนังสือ Dengeki

nanohamama
ที่อยู่: http://weeffy-nanachun.exteen.com บล็อกดองๆของเค้า=w=

โพสต์ โดย nanohamama »

ขอเสนอเรื่อง High School Musical ของอ.ASABUKI Mari ค่า
รูปภาพ

shirouhi

โพสต์ โดย shirouhi »

Yumemiru taiyou อีก 1 เสียงค่ะ อยากให้ทำจริงๆ ติดมาก
หาอ่านตามสแกนอยู่ เช็คอัพเดททุกอาทิตย์ T T

Hakuouki shinsengumi kitan ด้วยค่ะ สาวๆที่ไหนก็ต้องอ่าน 555+

พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พี่บี »

เรื่อง OOKAMI HEIKA NO HANAYOME by MATO KAUTA ทางบงกชได้รับลิขสิทธิ์แล้วค่ะ
ส่วนเรื่องอื่นๆ จะรับไว้พิจารณานะคะ

mininadty

โพสต์ โดย mininadty »

เสนอเรื่อง otona pink ค่ะ
แนบไฟล์
otona pink
otona pink
cover.jpg (12.13 KiB) Viewed 7153 times

hoshino utau

โพสต์ โดย hoshino utau »

http://www.google.co.th/imgres?imgurl=h ... 9,r:7,s:17
ผูแต่ง ฮาเซงาวะ เคสุเกะ

http://books.shueisha.co.jp/search/book ... 7455-8.jpg
ผู้แต่ง PEACH-PIT

kanao

โพสต์ โดย kanao »

อยากอ่านของอ.MIZUTO AQUA ที่ตอนนี้ขาดตลาดมากๆคะ

UnderTaker

โพสต์ โดย UnderTaker »

ไม่รู้ว่ามีคนเสนอเรื่องนี้ไปรึยัง ยังไงๆ ก็ฝากไว้พิจาราณาด้วยนะคะ
เล่ม1ออกวางแผงวันที่25 มิถุนานี้ (เสนอล่วงหน้า 55+)

เรื่อง ????? (seiyu ichinensei)
ผู้แต่ง ???? (Kisaragi Hirotaka)
สำนักพิมพ์ Kadokawa Shoten (Asuka Comics)
แนบไฟล์
201103000240.jpg (40.03 KiB) Viewed 7133 times
รูปภาพ

รูปภาพ

?????...
???????
????????

ติดต่อได้ที่ http://my.dek-d.com/tengo_jiki/

hikawasa

โพสต์ โดย hikawasa »

mininadty เขียน:เสนอเรื่อง otona pink ค่ะ
เรื่องนี้ทางบงกชได้ลิขสิทธิ์แล้วค่ะ สามารถตรวจสอบได้ที่ ประกาศลิขสิทธิ์การ์ตูนใหม่จาก SHUEISHA 17/2/2011 ค่ะ

UnderTaker เขียน:ไม่รู้ว่ามีคนเสนอเรื่องนี้ไปรึยัง ยังไงๆ ก็ฝากไว้พิจาราณาด้วยนะคะ
เล่ม1ออกวางแผงวันที่25 มิถุนานี้ (เสนอล่วงหน้า 55+)

เรื่อง ????? (seiyu ichinensei)
ผู้แต่ง ???? (Kisaragi Hirotaka)
สำนักพิมพ์ Kadokawa Shoten (Asuka Comics)
ใจตรงกับคุณ UnderTaker เลยค่ะ ว่าจะเสนออยู่แต่กะรอให้ลิสต์เยอะๆ ก่อนน่ะค่ะ
ก็ถือโอกาสฝากของ Kadokawa อีกเรื่องเลยนะคะ รู้สึกเนื้อเรื่องจะมาจากนิยายค่าย Kodansha ค่ะ

รูปภาพ

Jinkou Hyourei Koneko ของอ.YAMATO Hina ค่ะ
รูปภาพ

~Hoshi~

โพสต์ โดย ~Hoshi~ »

ของเสนอเรื่องนี้คะ

รูปภาพ

ส่วนเรื่องนี้ ARASHI TO DOCTOR

รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “พูดคุยกับพี่บี กำหนดออกหนังสือ เสนอลิขสิทธิ์ใหม่”