มีตารางออกหนังสือ Nanoha Vivid ไหมครับ

เพื่อนๆ คนไหนต้องการสอบถาม มีคำถามสงสัยเรื่องหนังสือ หรือต้องการพูดคุยกับพี่บี ให้เข้ามาได้ที่นี่ รับรองพี่บีจะรีบตอบกลับแน่นอน

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Spider-Mic

มีตารางออกหนังสือ Nanoha Vivid ไหมครับ

โพสต์ โดย Spider-Mic »

อยากทราบว่าพอจะมีกำหนดการออกหนังสือของ Nanoha vivid ไหมครับ ผมตั้งตารอมากๆเลยครับและก็ดีใจมากๆที่เล่มใหม่ออกมาหลังจากที่หายไปนาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

Re: มีตารางออกหนังสือ Nanoha Vivid ไหมครับ

โพสต์ โดย พี่บี »

เล่ม 11 เป็นต้นไปยังไม่มีกำหนดออกนะคะ

ขอบคุณที่ติดตามกันค่ะ

Spider-Mic

Re: มีตารางออกหนังสือ Nanoha Vivid ไหมครับ

โพสต์ โดย Spider-Mic »

รอสนับสนุนเสมอนะครับ ผมเป็นแฟนเรื่องนี้มาตั้งแต่สมัยเด็กๆเลยครับ จนตอนนี้เข้าวัยทำงานแล้ว อยากเห็นตอนจบที่สมบูรณ์ของภาคนี้จริงๆครับ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “พูดคุยกับพี่บี กำหนดออกหนังสือ เสนอลิขสิทธิ์ใหม่”