Bongkoch Books : หนังสือแนะนำประจำเดือนกันยายน 2562

อัพเดทข่าวบงกชบุ๊คส์ ความเคลื่อนไหว และกิจกรรมพิเศษ ตลอดจนร่วมสนุกชิงรางวัลพร้อมของรางวัลมากมาย

Moderator: P'Bly, Gals, พี่บี

ตอบกลับโพส
Gals

Bongkoch Books : หนังสือแนะนำประจำเดือนกันยายน 2562

โพสต์ โดย Gals »

รูปภาพ

สวัสดีเดือนกันยายนค่ะนักอ่านทุกท่าน ช่วงนี้มีข่าวพายุเข้าให้เราได้ยินกันเนืองๆ บางพื้นที่ประสบภัยน้ำท่วม ดินโคลนถล่ม ถนนและสะพานถูกตัดขาด ส่วนฝนก็ยังตกทุกวัน ทางเราขอส่งกำลังใจให้พี่น้องที่ประสบภัยผ่านพ้นวิกฤตนี้ไปเร็วๆ นะคะ

ส่วนท่านที่กำลังรอหนังสือแนะนำอยู่ ตามมาเลยค่า...

?บ่วงสวาทคนเถื่อน? นามปากกา พิมพ์ชนก ...แค่เผลอวันไนต์สแตนด์เพียงคืนเดียว ทำให้ชีวิตของสาลิน เชฟสาวถึงกับพลิกผัน เพราะของแถมจากคืนนั้นกลายมาเป็นแก้วตาดวงใจของเธอในวันนี้ ด้วยความที่ไม่รู้อะไรเกี่ยวกับพ่อหนุ่มตาน้ำข้าวคนนั้นสักอย่าง เธอจึงรับผิดชอบดูแลลูกเพียงลำพัง จนได้มาเจอเขาอีกครั้งในการประกวดทำอาหารที่เขามาเป็นกรรมการตัดสิน ขณะที่ริคคาโด้ รอสซี่ ก็สงสัยในตัวเธอว่าจะใช่คนที่เขาตามหามาตลอดหรือไม่ และการจะพิสูจน์ให้รู้ความจริงได้ คงต้องรื้อฟื้นด้วยวิธีเดียวกับคืนแสนหวานคืนนั้น

เดือนนี้แม้จะมาน้อย แต่ความสนุกอัดแน่นจัดเต็มในเล่มเลยค่า

หรือถ้ายังอยากดูเล่มอื่นเพิ่มเติม ก็เข้าไปดูได้ที่ http://www.bongkoch.com นะคะ มีหลายเรื่องหลายแนว และสามารถสั่งซื้อออนไลน์ผ่านทางเว็บไซต์ได้เลย สะดวกสบาย มีโปรโมชั่นเยอะแยะมากมาย แถมยังได้ลดเปอร์เซ็นต์ทุกเล่มด้วยค่ะ ^^

พบกันใหม่เดือนหน้า เดือนนี้ขอตัวลาไปก่อน สวัสดีค่ะ (- /\ -)

รูปภาพ

รายละเอียดการสั่งซื้อคลิกที่ปก

รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “Bongkoch Books News & Activities”