Bongkoch Books : หนังสือแนะนำประจำเดือนมกราคม 2562

อัพเดทข่าวบงกชบุ๊คส์ ความเคลื่อนไหว และกิจกรรมพิเศษ ตลอดจนร่วมสนุกชิงรางวัลพร้อมของรางวัลมากมาย

Moderator: P'Bly, Gals, พี่บี

ตอบกลับโพส
Gals

Bongkoch Books : หนังสือแนะนำประจำเดือนมกราคม 2562

โพสต์ โดย Gals »

รูปภาพ

สวัสดีเดือนมกราคมค่ะนักอ่านทุกท่าน ก่อนอื่นต้องกล่าวคำว่า ?สวัสดีปีใหม่ค่ะ? ในที่สุดเราก็ได้กลับมาเจอกันอีกครั้งหลังวันหยุดยาว ไปเที่ยวกันมาหลายวัน เราก็กลัวว่าจะลืมกัน เดือนนี้เลยมีหนังสือมาแนะนำให้อ่านค่า?

?CHERRY รักครั้งแรกของเจ้าชายสายซึน? แต่งโดย KEI TSUKIMURA ผู้แปล INARIZUSHI

นาโอกิ นักศึกษามหาวิทยาลัย เจ้าชายสุดเท่จอมเอาแต่ใจ ไม่ว่าจะฐานะทางบ้าน รูปร่างหน้าตา หรือผลการเรียนก็เป็นเลิศไร้ที่ติ และยังเนื้อหอมมากในหมู่สาวๆ แต่นาโอกิที่เป็นเช่นนี้กลับมีความลับอยู่ อันที่จริงแล้วเขายังเป็นหนุ่มซิงมาจนถึงตอนนี้ วันหนึ่งที่เขาแอบร้อนรนว่าควรจะสละความบริสุทธิ์ไปได้แล้ว นาโอกิก็ได้รู้จักกับรองศาสตราจารย์อาเบะ ชายหนุ่มผู้ทั้งมีเสน่ห์และใจเย็นสมกับเป็นผู้ใหญ่ซึ่งล่วงรู้ความลับของนาโอกิเข้า ทว่านาโอกิก็เริ่มเข้าออกห้องวิจัยของอาเบะบ่อยขึ้นโดยไม่รู้ตัว...? เรื่องราวความรักคอเมดี้ชวนใจเต้นระหว่างฝ่ายรุกจอมวางแผนกับฝ่ายรับซึนเดเระ?

ถึงจะมาเล่มเดียวแต่อัดแน่นไปด้วยคุณภาพและความสนุกถูกใจสาววายแน่นอนค่ะ

แต่ถ้ายังอยากดูเล่มอื่นเพิ่มเติม ก็เข้าไปดูได้ที่ http://www.bongkoch.com นะคะ มีหลายเรื่องหลายแนว และสามารถสั่งซื้อออนไลน์ผ่านทางเว็บไซต์ได้เลย สะดวกสบาย มีโปรโมชั่นเยอะแยะมากมาย แถมยังได้ลดเปอร์เซ็นต์ทุกเล่มด้วยนะคะ ^^

พบกันใหม่เดือนหน้า เดือนนี้ขอตัวลาไปก่อน สวัสดีค่ะ (- /\ -)

รูปภาพ

รายละเอียดการสั่งซื้อคลิกที่ปก

รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “Bongkoch Books News & Activities”