BONGKOCH BOOK GAME; เดือนกรกฎาคม

อัพเดทข่าวบงกชบุ๊คส์ ความเคลื่อนไหว และกิจกรรมพิเศษ ตลอดจนร่วมสนุกชิงรางวัลพร้อมของรางวัลมากมาย

Moderator: P'Bly, Gals, พี่บี

ตอบกลับโพส
Gals

BONGKOCH BOOK GAME; เดือนกรกฎาคม

โพสต์ โดย Gals »

BONGKOCH BOOK GAME เดือนกรกฎาคม

กลับมาอีกครั้งกับเกมง่ายๆ และคำถามง่ายๆ แถมของรางวัลก็ได้กันง่ายๆ อีกต่างหาก ^.,^

ขอเชิญชวนชาวบงกชบุ๊คส์ร่วมตอบคำถามประจำเดือนกรกฎาคม เพื่อชิงรางวัล VCD เรื่อง Stardust สัญญารัก ณ ปลายฟ้า
และ KungFu Legend in Seoul กังฟูเลิฟ เสิร์ฟสะบัดโลก (เคยออกอากาศทาง MCOT)

จำนวนทั้งหมด 2 รางวัล (รางวัลละ 2 เรื่อง)

แค่ตอบคำถามง่ายๆ ว่า ?ความรักของคุณเปรียบเสมือนสีอะไร บอกเหตุผลประกอบสั้นๆ?

คำตอบไหนถูกใจกรรมการ รับไปเลย VCD สองเรื่องที่จะส่งตรงให้คุณถึงบ้าน

เห็นมั้ยคะ...ง่ายจะตาย แค่ส่งคำตอบพร้อมชื่อ-ที่อยู่และเบอร์ติดต่อกลับมาที่ thainovel@bongkoch.com
ร่วมสนุกกันเข้ามาเยอะๆ นะคะ ประกาศผลผู้โชคดี 2 ท่านในเดือนสิงหาคมค่ะ (>^<)O

***********************************************************รูปภาพ

Gals

Re: BONGKOCH BOOK GAME; เดือนกรกฎาคม

โพสต์ โดย Gals »

ความรักนี่มันมีหลายสีจริงๆ นะคะในความรู้สึกของแต่ละคน
เพื่อเป็นแนวทางให้คนที่ยังกล้าๆ กลัวๆ ไม่รู้จะตอบยังไง
เราจึงขอนำตัวอย่างคำตอบที่ทางผู้ร่วมสนุกส่งมาให้ดูกันเป็นตัวอย่างค่ะ

อย่างคุณไอซ์ เธอบอกว่า...

"ความรักในทัศนคติของหนูเปรียบเสมือนกับสีดำค่ะ
ความรักที่แท้จริง คือ การเสียสละ เปรียบเสมือนกับกุหลาบสีดำ แทนความรักที่อมตะค่ะ"

ส่วนคุณณัฏยา เธอก็บอกว่า...

"สีส้มค่ะ เพราะสีส้มเป็นสีที่มีชีวิตชีวา เปรียบเหมือนความรักที่มีสิ่งต่างๆ มากมายที่ทำให้สดใสค่ะ :)"

เอ...? แล้วความรักของคุณๆ ล่ะคะ เปรียบเป็นสีอะไร O^o?
ยังไงลองเข้ามาร่วมสนุกตอบคำถามเพื่อรับของรางวัลง่ายๆ ภายในสิ้นเดือนนี้นะคะ

เห็นทีต้องรีบๆ กันหน่อยแล้ว เพราะจะประกาศผลต้นเดือนสิงหาคมแล้วค่ะ
ร่วมสนุกกันเข้ามาเยอะๆ นะคะ ^0^/ อยากแจกของรางวัลจะแย่แล้ว...

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “Bongkoch Books News & Activities”