BONGKOCH BOOK GAME เดือนกุมภาพันธ์ [ประกาศรายชื่อผู้โชคดี]

อัพเดทข่าวบงกชบุ๊คส์ ความเคลื่อนไหว และกิจกรรมพิเศษ ตลอดจนร่วมสนุกชิงรางวัลพร้อมของรางวัลมากมาย

Moderator: P'Bly, Gals, พี่บี

ตอบกลับโพส
Gals

BONGKOCH BOOK GAME เดือนกุมภาพันธ์ [ประกาศรายชื่อผู้โชคดี]

โพสต์ โดย Gals »

ขอเชิญชวนชาวบงกชบุ๊คส์ร่วมตอบคำถามประจำเดือน
เพื่อชิง VCD เรื่อง Stardust สัญญารัก ณ ปลายฟ้า และ Night after night หล่อเหลือล้น ปล้นเถอะค่ะ
จำนวนทั้งหมด 4 รางวัล (เรื่องละ 2 รางวัล)
เพียงตอบคำถามง่ายๆ 2 ข้อว่า...

1. ท่านชอบหนังสือเล่มใดในเครือบงกชบุ๊คส์มากที่สุด พร้อมเหตุผลสั้นๆ
2. ท่านอยากให้มีการปรับปรุง เปลี่ยนแปลงเว็บไซต์บงกชบุ๊คส์อย่างไรบ้าง

โดยสามารถส่งคำตอบพร้อมชื่อ-ที่อยู่มาที่ thainovel@bongkoch.com
รีบๆ กันหน่อยนะคะ ของรางวัลรอทุกท่านอยู่

รูปภาพ

Gals

โพสต์ โดย Gals »

ประกาศรายชื่อผู้โชคดีคำถามประจำเดือนกุมภาพันธ์

1. คุณวัชรี สอนเวียง
2. คุณพิมพ์ปพร ธีรธรรมมงคล

ยินดีด้วยนะคะสำหรับผู้โชคดีทั้งสองคน ทีมงานบงกชบุ๊คส์จะรีบจัดส่งของรางวัลไปให้ภายในสิ้นเดือนมีนาคมนี้ค่ะ
ส่วนใครที่พลาดไปไม่ต้องเสียใจนะคะ เพราะเรายังมีคำถามให้่ร่วมสนุกกันใหม่ แล้วอย่าลืมมาตอบคำถามกันเยอะๆ นะคะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “Bongkoch Books News & Activities”