ประกาศผลโครงการประกวดระบายสี FROZEN II ชิงรางวัลรวมมูลค่ากว่า 155,000 บาท

ติดตามงานจำหน่ายสินค้าราคาพิเศษจากบงกช กิจกรรมและอีเวนท์ต่างๆ ที่น่าสนใจ ผ่านหัวข้อนี้

Moderator: P'Bly, พี่บี, b_kids

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
โพสต์: 7870
ลงทะเบียนเมื่อ: พฤหัสฯ. 04 พ.ค. 2006 3:10 am
ติดต่อ:

ประกาศผลโครงการประกวดระบายสี FROZEN II ชิงรางวัลรวมมูลค่ากว่า 155,000 บาท

โพสต์ โดย พี่บี »

ประกาศผลโครงการประกวดระบายสี FROZEN II ชิงรางวัลรวมมูลค่ากว่า 155,000 บาท

ขอแสดงความยินดีกับผู้โชคดีทุกท่านค่ะ


*ผู้โชคดีทุกท่านจะได้รับของรางวัลภายใน 60 วันทำการ
**ผู้โชคดีได้รับรางวัลที่ 1-3 กรุณาส่งสำเนาบัตรประชาชนมาทางอีเมล pb@bongkoch.com เพื่อติดต่อรับรางวัล

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร. 02-8077887#115 หรืออีเมล pb@bongkoch.com
แนบไฟล์
frozen01.jpg
frozen01.jpg (601.06 KiB) Viewed 4884 times
frozen02.jpg
frozen02.jpg (806.62 KiB) Viewed 4884 times
frozen03.jpg
frozen03.jpg (789.76 KiB) Viewed 4884 times

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
โพสต์: 7870
ลงทะเบียนเมื่อ: พฤหัสฯ. 04 พ.ค. 2006 3:10 am
ติดต่อ:

Re: ประกาศผลโครงการประกวดระบายสี FROZEN II ชิงรางวัลรวมมูลค่ากว่า 155,000 บาท

โพสต์ โดย พี่บี »

รางวัลที่ 1 ทุนการศึกษา 7,000 บาท + กิฟต์เซ็ต FROZEN II รวมมูลค่า 24,000 บาท (กลุ่มอายุละ 1 รางวัล)
กลุ่มอายุ 4-7 ปี
1 ด.ช.กิตติภูมิฐ์ ทาทอง
กลุ่มอายุ 8-12 ปี
1 ด.ญ.นารา บุญนาค

รางวัลที่ 2 ทุนการศึกษา 4,000 บาท + กิฟต์เซ็ต FROZEN II รวมมูลค่า 15,000 บาท (กลุ่มอายุละ 1 รางวัล)
กลุ่มอายุ 4-7 ปี
1 ด.ญ.ศรัณย์รัชต์ พิศรูป
กลุ่มอายุ 8-12 ปี
1 ด.ญ.กุศลิน ประเสริฐสังข์

รางวัลที่ 3 ทุนการศึกษา 2,000 บาท + กิฟต์เซ็ต FROZEN II รวมมูลค่า 10,000 บาท (กลุ่มอายุละ 1 รางวัล)
กลุ่มอายุ 4-7 ปี
1 ด.ญ.อัญญาดา เครือศุภมาส
กลุ่มอายุ 8-12 ปี
1 ด.ญ.กัญญาพัชร อ่อนนิ่ม

รางวัลที่ 4 ตุ๊กตา + ชุดเครื่องเขียน FROZEN II รวมมูลค่า 13,490 บาท (กลุ่มอายุละ 5 รางวัล)
กลุ่มอายุ 4-7 ปี
1 ด.ญ.กาญจน์ภาพร เมธาวีรวงศ์
2 ด.ญ.จันทร์สิริ สุขสำราญจิตต์
3 ด.ญ.ธัญชนก วิเศษสา
4 ด.ญ.วรกานต์ สุภาษา
5 ด.ญ.วันวิวาห์ เอี่ยมประเสริฐ
กลุ่มอายุ 8-12 ปี
1 ด.ญ.กันยาวีร์ จิตร์ประวัติ
2 ด.ญ.จิณห์นิภา พันชาตรี
3 ด.ญ.มณิสรา สุวรรณ
4 ด.ญ.มนัชชา กลิ่นหอม
5 ด.ญ.ศุภวรรณไทยบุญมี

รางวัลที่ 5 สกู๊ตเตอร์ 3 ล้อ FROZEN II รวมมูลค่า 12,000 บาท (กลุ่มอายุละ 5 รางวัล)
กลุ่มอายุ 4-7 ปี
1 ด.ช.ลภลักษณ์ สมจิตร
2 ด.ญ.กันต์ชญานิศ กิจรุ่งไพบูลย์
3 ด.ญ.จิณัฐตา ยาบุษดี
4 ด.ญ.จิรัญญา จำปา
5 ด.ญ.ดาวิกา คำภาน้อย
กลุ่มอายุ 8-12 ปี
1 ด.ช.ประกาศิต พิศรูป
2 ด.ช.ภานุพันธ์ แสนทำพล
3 ด.ญ.ญาณัฏฐ์ วัฒนากร
4 ด.ญ.ภัทร์ธณิตา ตู้จินดา
5 ด.ญ.หิรัญญิการ์ อภิธนัง

รางวัลที่ 6 ชุดห้องครัว + ชุดเครื่องครัว + ชุดไอศกรีม FROZEN II รวมมูลค่า 2,668 บาท (กลุ่มอายุละ 2 รางวัล)
กลุ่มอายุ 4-7 ปี
1 ด.ญ.ณัฐปภัสร์ สุวรรณสุขสำราญ
2 ด.ญ.ณัฐสินี ศรีณัฐวัฒน์
กลุ่มอายุ 8-12 ปี
1 ด.ญ.กัญญนันทน์ จิระธนประเสริฐ
2 ด.ญ.อิ่มเอม กีรติรัชตวัฒน์

รางวัลที่ 7 ชุดเสริมสวย + กล้องโปรเจคเตอร์ FROZEN II รวมมูลค่า 5,280 บาท (กลุ่มอายุละ 5 รางวัล)
กลุ่มอายุ 4-7 ปี
1 ด.ญ.ชัชญานิช วรบุตร
2 ด.ญ.ณัฏฐนันท์ ทาทอง
3 ด.ญ.นิชิมล พิศาลก่อสกุล
4 ด.ญ.ปภัสรา ศรีมันตะ
5 ด.ญ.วิรากร อัครปัญญาธร
กลุ่มอายุ 8-12 ปี
1 ด.ญ.ญารินดา ชัยวิวัฒน์พงศ์
2 ด.ญ.ณัฐวรา เสนวิรัช
3 ด.ญ.ธารธาราธิป ธนะปัทม์
4 ด.ญ.วิกัญญา อานุษเกต
5 ด.ญ.ศุภนิดา เผ่าเสถียรพันธ์

รางวัลที่ 8 บัตรชมโรงภาพยนตร์โรง Kids Cinema 2 ใบ + FROZEN II MY Destiny's CALLING Giant Book รวมมูลค่า 32,950 บาท (กลุ่มอายุละ 25 รางวัล)
กลุ่มอายุ 4-7 ปี
1 ด.ช.ชลธี สินสุริวงศ์
2 ด.ช.ชาลี วรพิทยาฤกษ์
3 ด.ช.ณัฐดนัย ประเสริฐสังข์
4 ด.ช.ธนวินท์ ภูวนารถ
5 ด.ช.ปณิสากร ประสงค์ทรัพย์
6 ด.ญ.ขรพรรษ ไหวพริบ
7 ด.ญ.เจอร์นีย์ มิเชล ฟันเดอร์กอย
8 ด.ญ.ฐิตารีย์ บุญมี
9 ด.ญ.ณัฐวรรณ เติมธีรพจน์
10 ด.ญ.ณิชาภา เผ่าปรีชา
11 ด.ญ.ดาวประกาย สุขสำราญจิตต์
12 ด.ญ.ตรีชญา หาญสวัสดิ์
13 ด.ญ.ธันยพัฒน์ เลิศวรสิริกุล
14 ด.ญ.ธิดาวัลย์ นุดประเสริฐ
15 ด.ญ.ธีรารัตน์ ยุวพงษ์รัตน์
16 ด.ญ.ปาลิน คำพูล
17 ด.ญ.ปุนิกา สินธุรัตนพงศ์
18 ด.ญ.พรชนิตว์ โชติช่วง
19 ด.ญ.พัชราภรณ์ หวังทอง
20 ด.ญ.พิมพ์ลดา นิธิกุลจิรวงศ์
21 ด.ญ.พีรภัทรา รักษาพุทธ
22 ด.ญ.มิชญา ทองสัมฤทธิ์
23 ด.ญ.ศุภกานต์ รอยกุลเจริญ
24 ด.ญ.อริสา รอบรู้
25 ด.ญ.ฮัสนีน รักษ์ศาสนา
กลุ่มอายุ 8-12 ปี
1 ด.ช.กิตติ์ณัฐ จิรปรียารักษ์
2 ด.ช.พานุพงศ์ ช้างแก้ว
3 ด.ช.พีรณัฐ ตีระวัฒนานนท์
4 ด.ช.วินทกร รักเกียรติ์เกษม
5 ด.ช.หฤษฏ์ ฤทธิยุง
6 ด.ญ. กรณ์ณัฐษา รุ่งสนธยานนท์
7 ด.ญ.ชนิสรา พลับแก้ว
8 ด.ญ.ชุติมา ญานวิพัฒน์
9 ด.ญ.ณ ภัทรภร กลิ่นสุวรรณ
10 ด.ญ.ณัฐกฤตา ชัยพิริยพิทักษ์
11 ด.ญ.ณัฐฐา คำภารักษ์
12 ด.ญ.ณัฐนิชา จันทร
13 ด.ญ.ณัฐรดา กลิ่นทุม
14 ด.ญ.ณิชาภัทร จงไกรจักร์
15 ด.ญ.ธัญญ์ชยา เจริญสิทธิศิริ
16 ด.ญ.ปริยากร ศรีวิลาศลักาณ์
17 ด.ญ.ปาณิสรา บุญเปี่ยม
18 ด.ญ.ปารวีร์ รักษาพุทธ
19 ด.ญ.ปิติชานันท์ รุญรักษา
20 ด.ญ.พิชญสิณี ลิ้มวิภาวี
21 ด.ญ.ภัทริยาภาสิ์ วราชิต
22 ด.ญ.รภัสชนก สดีวงศ์
23 ด.ญ.ลภัสรดา สันกว๊าน
24 ด.ญ.สุทธาสินี บัวทองธนะการ
25 ด.ญ.อรชัญญา รลดมา

รางวัลที่ 9 ชุดเป่าฟอง + ลูกบอล FROZEN II รวมมูลค่า 3,160 บาท (กลุ่มอายุละ 5 รางวัล)
กลุ่มอายุ 4-7 ปี
1 ด.ช.ธนดล จันทะยุทธ
2 ด.ช.ภาณุทัศน์ ศรีมันตะ
3 ด.ญ.ณัฐมน วิธูรัตน์
4 ด.ญ.ปวิตรา กู้เกียรติวาณิช
5 ด.ญ.วิรินทร์ ตันติภูริพัฒน์
กลุ่มอายุ 8-12 ปี
1 ด.ช.ภาคิน เผยศิริ
2 ด.ช.รตน ชาวนาไร่
3 ด.ญ.จารวี เฉิดฉาย
4 ด.ญ.ณฐมน มณีเมือง
5 ด.ญ.ปภาวริณ นาครินทร์

รางวัลขอบคุณที่ร่วมสนุก ชุดสี FABER-CASTELL + เครื่องประดับ FROZEN II (คละแบบ) รวมมูลค่า 38,500 บาท (กลุ่มอายุละ 50 รางวัล)
กลุ่มอายุ 4-7 ปี
1 ด.ช.กรณพัฒน์ สิงขอนเขตต์
2 ด.ช.ณัชพล ทั่งศรี
3 ด.ช.ณัฐนันท์ ชมผล
4 ด.ช.ธีรภัทร หนองเหล็ก
5 ด.ช.พลชนก จังพล
6 ด.ญ.กนกรัตน์ วงษ์กำภู
7 ด.ญ.กฤตภรณ์ พยัคฆชาติ
8 ด.ญ.กันต์กมล ราชเนตร
9 ด.ญ.คนัสนันท์ ทองเพชร
10 ด.ญ.คริสจีน่า เจ๊ะบ่าว
11 ด.ญ.จิรัชญา ดิษพงศ์
12 ด.ญ.ชนันท์ณรัตน์ กลิ่นสุวรรณ
13 ด.ญ.ชนากานต์ การบรรจง
14 ด.ญ.ฐนินันท์ เมธาวีรวงศ์
15 ด.ญ.ณัฏฐกัญฐ์ เดือนเพ็ญศรี
16 ด.ญ.ณัฐณิชา รุ่งเรือง
17 ด.ญ.ณัฐณิชา อนุวรรณ
18 ด.ญ.ณัฐสุดา แสนคำสี
19 ด.ญ.ธัญยภรณ์ มอญเมือง
20 ด.ญ.นริศรา ประสมทรัพย์
21 ด.ญ.นันท์นภัส เทียนจีน
22 ด.ญ.นาราภัทร พันธุ์มุข
23 ด.ญ.นิศารัตน์ โสมแสน
24 ด.ญ.บัณฑิตา ทึกทา
25 ด.ญ.เบญจพร ชาญโลหะภารกิจ
26 ด.ญ.ใบหม่อน อร่ามแสงจันทร์
27 ด.ญ.ปวีณ์สุดา จันทนฤกษ์
28 ด.ญ.ปิ่นสุดา ณ พัทลุง
29 ด.ญ.ไปรยา บุญอุ้ม
30 ด.ญ.พิชชาภา ทั่งศรี
31 ด.ญ.พิมพ์ญาดา รักชาติ
32 ด.ญ.พิมพ์มาดา วิถี
33 ด.ญ.ภิชรวี อริยชาติ
34 ด.ญ.รินรดา ชัยวิวัฒน์พงศ์
35 ด.ญ.รินรดา ธัญวงศ์
36 ด.ญ.ลิตา ชนากาญจนกิจ
37 ด.ญ.วิรินทร์ สุขธงไชยกูล
38 ด.ญ.ศุทรา เพ็ชรรัตน์
39 ด.ญ.ศุภรดา เผ่าเสถียรพันธ์
40 ด.ญ.ศุภลักษณ์ ตันติคณิต
41 ด.ญ.สมิตญา สมบุญโต
42 ด.ญ.สวรินทร์ แสนดี
43 ด.ญ.สิริกร ศิริวาลย์
44 ด.ญ.สุจิตรา โพธิ์เพชร
45 ด.ญ.หทัยกาญจน์ งาทองคำ
46 ด.ญ.อธิชา ศิริรัตน์
47 ด.ญ.อภินันทนี รุ่งสุริยากรณ์
48 ด.ญ.อรกร ดิษฐสีกูล
49 ด.ญ.อริสรา แสนใจบาล
50 ด.ญ.อักษราภัค ภูผา
กลุ่มอายุ 8-12 ปี
1 ด.ช.จักรพรรดิ์ ภูผา
2 ด.ช.ชินคึน ลี
3 ด.ช.นันท์นภัส สำปะละ
4 ด.ช.ปุญญณัฐ นุ่มนวล
5 ด.ช.มารุพงศ์ บุตรศรี
6 ด.ช.วีรพล ชัยงาม
7 ด.ช.อานัส เกตแก้ว
8 ด.ญ.กฤตยพร อ่อนพรม
9 ด.ญ.กัญญาณัฐ สารคำ
10 ด.ญ.กัญนพัชร์ กาญจนพันธุ์
11 ด.ญ.กันติชา ทั่งศรี
12 ด.ญ.จรินทร์นภัส สายคำ
13 ด.ญ.ชลณิชา คล่องดี
14 ด.ญ.ฐิดายุ แซ่หลอ
15 ด.ญ.ฐิติชญา พันธุ์เมือง
16 ด.ญ.ฑิมาพร ศักดิ์สุรรักษ์
17 ด.ญ.ณรัตน์นันท์ นิมิตรพรสุโข
18 ด.ญ.ณัฏฐธิดา กุลกาลยืนยง
19 ด.ญ.ตัสนีม ส่าหีม
20 ด.ญ.เติมตะวัน คำวัน
21 ด.ญ.นคินฏา สาลี
22 ด.ญ.นภัสสร มาทันใจ
23 ด.ญ.นันท์นภัส อนันตพิพัฒน์
24 ด.ญ.นันทภัค ว่องสกุล
25 ด.ญ.นารีรัตน์ แซ่ซิ้ม
26 ด.ญ.เนสิตา สวัสดินาค
27 ด.ญ.ปภัสรา โมกแก้ว
28 ด.ญ.ประภามาศ ณ พัทลุง
29 ด.ญ.ปุญญวีร์ คำปาน
30 ด.ญ.ปุญญิศา เอี่ยมสร้อย
31 ด.ญ.พัชรชนก จักรบุตร
32 ด.ญ.พัชราวดี ชัยศรี
33 ด.ญ.พิชญ์มล ธรรมชัยเมือง
34 ด.ญ.พิมพ์ลภัส แสนสะอาด
35 ด.ญ.มาริสา กลิ่นบุญ
36 ด.ญ.รัชนีกร สูงกลม
37 ด.ญ.รุ้งรวีภรณ์ ชุ่มพรมราช
38 ด.ญ.ลักษณาวดี พ่วงมณี
39 ด.ญ.ลักษิกา สุวรรณปทุมกุล
40 ด.ญ.วรัญญา กันแก้ว
41 ด.ญ.วรันธร อรุณผล
42 ด.ญ.ศรัณย์พัชร ธนสมบัติสกุล
43 ด.ญ.ศศิณิศ สุวรรณสุขกุล
44 ด.ญ.ศุภรดา บัณฑิต
45 ด.ญ.ศุภิสรา อุ่นยัง
46 ด.ญ.สมิตานัน สมบุญโต
47 ด.ญ.สุชญา บุญประชา
48 ด.ญ.อธิชา ทองดอนคำ
49 ด.ญ.อรจิรา บุตรวงษ์
50 ด.ญ.อิสรีย์ ไพบูลย์บุษราคัม

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “Events & Activities”