สอบถามค่ะ

หากเพื่อนๆ มีปัญหาการสั่งซื้อ ไม่ว่าจะเป็นความล่าช้า หรือข้อสงสัยต่างๆ เพื่อนๆ สามารถตั้งคำถามได้ที่นี่ ทางทีมงานบงกชจะรีบตอบให้เร็วที่สุดค่ะ

Moderator: P'Bly, B.Comics, support@bongkoch.com, พี่บี

ตอบกลับโพส
แตงกวา

สอบถามค่ะ

โพสต์ โดย แตงกวา »

ทำไมราคาการ์ตูนที่เป็นเล่มกับ e-book ราคาเท่ากันเลยล่ะคะ?
ปกติการอ่านแบบ e-book เป็นการลดกระดาษไม่ใช่หรอคะ
แต่นี่ทั้งการ์ตูนแบบเล่มกับe-book ราคากลับเท่ากันเลย
อย่างเช่น e-book เรื่อง coffee & vanilla เล่ม1 45บาทเอง แต่เล่ม6 ราคากลับขึ้นเป็น65บาท เกือบจะเท่าราคาแบบเล่มเลยอ่ะค่ะ
รบกวนชี้แจงให้ทราบหน่อยได้มั้ยคะ?
ขอบคุณค่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “ถาม-ตอบปัญหาการสั่งซื้อสินค้าbongkoch.com และการใช้งานเว็บ”