ใครรู้ช่วยตอบด้วยนะคะั

อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ten

โพสต์ โดย ten »

คือ อยากทราบว่า หนังสือการ์ตูนเรื่อง Number เป็นของสำนักพิมพ์อะไร มีว่างจำหน่ายที่ไหนบ้าง

รบกวนด้วยนะคะ :lol:

ภาพประจำตัวสมาชิก
Inori

โพสต์ โดย Inori »

เรื่องนี้ยังไม่มีลิขสิทธิ์โดย สนพ ไหนเลยครับ หรือแม้แต่ค่ายไพเรทก็ยังไม่มีพิมพ์เลยน่ะ
ที่สำคัญเล่มแรกก็เพิ่งออกเดือนก่อนนี่เองน่ะครับ(ถึงจะเป็นไพเรทก็คงไม่ออกเร็วได้ขนาดนั้นหรอกน่ะ)

หรือว่าจะหมายถึงฉบัับยุ่นน่ะครับ? ถ้าอันนี้เรื่องนี้สังกัดค่าย Mag Garden น่ะครับ ตามร้านพวกที่ขายหนังสือการ์ตูนจากยุ่นก็คงมีล่ะมั้ง - -a[/quote]

ten

โพสต์ โดย ten »

ขอบคุณมากคะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย”