ช่วยแนะนำเพลงที่มีผู้ชายกับผู้หญิงร้องคู่ด้วยกันทีค่ะ

อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
มาโกะจัง
ติดต่อ:

ช่วยแนะนำเพลงที่มีผู้ชายกับผู้หญิงร้องคู่ด้วยกันทีค่ะ

โพสต์ โดย มาโกะจัง »

เป็นเพลงจากการ์ตูนเรื่องอะไรก็ได้ค่ะ อยากได้เพลงที่มีชายกับหญิงร้องคู่ด้วยกันน่ะค่ะ มีเพลงไหนจากเรื่องอะไร แนะนำทีนะคะ เพลงช้าหรือเร็วก็ได้ ที่เพราะๆ อ๊ะ แต่เพลงในเรื่องกันดั้มซี้ดไม่ต้องนะคะ ฟังจนเบื่อแล้ว
รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
Inori

โพสต์ โดย Inori »

COYOTE(OP2) จากอนิเม Coyote Ragtime Show
Kaze no Tsubasa จากอนิเม Crush Gear NITRO
An Endless Tale จากอนิเม Digimon Frontier (Recommend)
Love Forever จากเกม Ragnarok Online (Recommend)
DIVE into YOURSELF จากเกม Sengoku BASARA 2 (Recommend)
Kokoro no Tobira จากเกม Tokimeki Memorial Online
Little Goodbye จากอนิเม Zegapain (Recommend) แต่เพลงนี้ไม่เชิงร้องคู่อ่ะนะ เสียง ช จะเป็นคอรัสซะมากกว่าน่ะ

มีแค่นั้นเองน่ะ(จริงๆมีอีก แต่ยกมาเฉพาะที่อยู่ในลิสต์น่ะ) ส่วนใหญ่ที่มีจะเป็นร้องเดี่ยวซะมากกว่าน่ะ ที่เหลือก็เป็นร้องกลุ่ม และร้องคู่ แต่ไม่ใช่ ช-ญ น่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย”