เพื่อนคนไหนอ่าน "ยามาโมโต้ เทพบุตรจิตป่วน" บ้างคะ?

อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
ซาซานิชิคิซัง

เพื่อนคนไหนอ่าน "ยามาโมโต้ เทพบุตรจิตป่วน" บ้างคะ?

โพสต์ โดย ซาซานิชิคิซัง »

เพื่อนคนไหนอ่านการ์ตูนเรื่อง ~ยามาโมโต้ เทพบุตรจิตป่วน~ บ้างไหมคะ
เข้าไปดูจากในเวปมา เขียนบอกว่าเป็น การ์ตูนแนวตลกเบาสมอง
อยากรู้ว่าสนุกมากไหมคะ เนื้อเรื่องออกแนวไหน
ชอบการ์ตูนที่ไม่ค่อยซีเรียส ออกแนวตลกๆค่ะ
ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะคะ
หรือมีเรื่องไหนแนวตลกๆ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ :wink:

ภาพประจำตัวสมาชิก
โยชิโกะ~จัง

โพสต์ โดย โยชิโกะ~จัง »

ขอโทษด้วยนะคะ ซาซานิชิคิซัง เราไม่เคยอ่านเรื่องนี้เลยอ่า
ลองดูในเวปเค้าก็บอกว่าแนวตลกอ่ะ ถ้ามันสนุกจริงเราก็ชอบอ่านนะ การ์ตูนผู้ชายแนวๆเนี้ยอ่ะ :wink:
** การ์ตูนคือชีวิตตตตตตต....... **

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย”