รบกวนถามเรื่อง Wolverine Punisher ครับ

อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Amal-Gam-Bit

รบกวนถามเรื่อง Wolverine Punisher ครับ

โพสต์ โดย Amal-Gam-Bit »

คือวันก่อนไปงาน Book Expo มา ไปเจอเรื่องนี้เข้า เป็นขาวดำเล่มละ 99 บาทครับ
แต่ไม่เคยเห็นมาก่อนอ่ะครับ เคยเห็นแต่แบบที่เป็นเล่มละ 40 บาท 2 เล่มจบ (4สีทั้งเล่ม)

ก็เลยงงๆอ่ะครับ พี่บีช่วยมาแถลงหน่อยครับ ว่าเป็นยังไง มันเรื่องเดียวกันหรือเปล่า

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พี่บี »

ถ้าเล่มละ 99 บาท เป็นสี่สี่ทั้งเล่มค่ะ แต่พี่บีไม่เห็นหน้าปกจึงแจ้งรายละเอียดไม่ได้ ยังไงแจ้งเจ้าหน้าที่ในงานขอเปิดดูในเล่มได้นะคะ

Amal-Gam-Bit

โพสต์ โดย Amal-Gam-Bit »

อ๋อ..ครับ ผมเข้าใจผิดเอง 4สีทั้งเล่มจริงๆด้วย :)
ซื้อมาแล้วด้วยครับ เข้าใจว่าเป็นการรวมเล่มระหว่าง
Wolverine Not Dead Yet 2 เล่ม กับ Wolverine Punisher 2 เล่ม (4สีทั้งคู่)

ผมเข้าใจถูกหรือเปล่าครับ พอดียังไม่มีทั้งคู่ เลยไม่รู้อ่ะครับ

**ขอบอกครับว่า ชอบเล่มนี้มากๆ สะใจกับสีสัน สวยมากครับ
ถ้าทำสีแบบนี้อีกเยอะๆ รักบงกชตายเลยครับ (เอาแค่ซีรี่ย์ใหญ่ๆ สำคัญๆก็ได้ครับ)

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย”