อยากถามเกี่ยวกับ rockman exe ครับ

อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
copsychus

อยากถามเกี่ยวกับ rockman exe ครับ

โพสต์ โดย copsychus »

rockman exe ในหนังสือ เล่มต่อไป จะออกเมื่อไหร่ครับ? แล้ว animation ถ้าภาคแรกจบ จะมีภาคต่อไปมั้ยครับ?
รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พี่บี »

ฉบับหนังสือการ์ตูนเล่มใหม่มีกำหนดออกเดือนหน้าค่ะ

ส่วนอนิเมชั่น มีโครงการจัดทำภาคอื่น แต่ยังไม่มีกำหนดออกนะคะ

*๐~Arata~Takara~๐*

โพสต์ โดย *๐~Arata~Takara~๐* »

การ์ตูน Rockman ต่อนี่แบบว่าเยอะ โคตรๆ = ="
อยากดุอยู่เหมือนกานนน
ที่รู้ๆมี Access, Stream, Beast อันใหม่สุดก็ Star Force (แบบเกม DS อะ ลองไปดูก็ได้ เท่ดี ^^)
Arata ^3^ Shinichi ^.^ Xiah ^ ^

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย”