ใครเคยดูการ์ตูนเรื่อง Hellsing เฮลซิ่ง บาง...บอกที

อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
หมูแว่นพัทยา

ใครเคยดูการ์ตูนเรื่อง Hellsing เฮลซิ่ง บาง...บอกที

โพสต์ โดย หมูแว่นพัทยา »

:D หวัดดีจ๊ะ ใครดูการ์ตูนเรื่อง เฮลซิ่งบาง ใครเคยดูบอกเราหน่อยนะว่าเรื่องเปนยังงัยบาง
เพราะเราได้ดูแค่แผ่น1แผ่นเดียว แล้วไม่ได้ดูต่อเลยจนไม่รู้ว่าจบหรือยังหว่า
ใครดูแล้วก็เล่าให้เราฟังหน่อยนะ หรือ บอกเว็ปเราก็ได้นะ
:D ขอบคุณที่อ่านจ๊ะ :D
แนบไฟล์
การ์ตูนเรื่อง เฮลซิ่ง
การ์ตูนเรื่อง เฮลซิ่ง
wall_hellsing2.jpg (170.84 KiB) Viewed 3740 times
หมูแว่นพัทยา

kanako
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kanako »

เท่าที่จำตอนจบได้นะครับ ก็ประมาณว่า

อินเทรคก้ารู้สึกจะโดนจับไป(เห็นเธอนั่งจิบไวน์อยู่ในห้องอะไรซักอย่างน่ะนะ) แล้วอลูคาร์ตก็เดินเข้ามาแล้วยิ้ม(ยิ้มแบบแวมไพร์ตามประสาเค้านั่นแหละ)

แล้วก็พูดอะไรซักอย่าง(จำไม่ได้อ่านะ=_=")

แล้วมันก็จบ.....

VCDตอนนี้มี7แผ่นจบนะครับ แต่แบบcomicตอนนี้อยู่ที่เล่ม7และยังไม่จบลองหาซื้อดูนะครับ(หาซื้อยากมาก ขนาดร้านหนังสืออยู่ใกล้ๆบ้านผม ผมยังซื้อไม่ทันเลยอ่ะ)
my Blog รูปภาพ mY Id รูปภาพ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย”