วิธีลบขาว

อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
โอวาส

วิธีลบขาว

โพสต์ โดย โอวาส »

หวัดดีครับพอดีผมอยากเป็นนักวาดการ์ตูนแต่ยังมือใหม่ด้วยที่ว่าไม่รู้จักอะไรเลยเลยอยากให้ช่วยแนะนำ เรื่องอุปกรณ์ เรื่องภาพ อ่อแล้วผมได้ยินมาเรื่องลบขาวคือเขาทำกันยังไงหรอครับ ไม้รู้จริงพึ่งเริ่มได้ไม่นาน ฝากพี่ๆน้องๆช่วยดูแลด้วยนะครับผม21แล้วไม่รู้เริ่มช้าไปป่าว เรื่องผลงานยังไม่ต้องถามถึงนะครับไม่มีเลย อ่ออีกเรื่องนึงพอดีผมลองรู้ เรื่องเป็นผู้ช่วยนักวาดการ์ตูนดูจะได้เรียนรู้ เรื่องฟีมือเข้าขันอ่อนถึงอ่อนที่สุดครับการูณาเอาผมไปสอนสั่งที่ไม่ต้องการเงินเดือนเลยต้องการแต่วิชาครับ

winwalk

Re: วิธีลบขาว

โพสต์ โดย winwalk »

ผมก็เหมือนเจ้าของกระทู้เลยครับ เศร้าเลย
ว่ากันว่ามีการจัดโปรแกรม sbobet ทัวร์ทั่วโลกเรียกว่ามี sbobet ที่ไหนทัวร์นี้จะพาไปที่นั่นเลยทีเดียว

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย”