vassalord

อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
sensui

vassalord

โพสต์ โดย sensui »

สอบถามครับ ว่าเล่มต่อไปจะออกติดๆกันเลยรึเปล่า :D
เห็นว่าถึงเล่ม5แล้ว เลยอยากอ่านตอนต่อเร็วๆน่ะครับ
รูปภาพ

ขอบคุณมากครับ

ภาพประจำตัวสมาชิก
hikawasa

Re: vassalord

โพสต์ โดย hikawasa »

ถามในหมวดพูดคุยกับพี่บีจะได้คำตอบเร็วกว่าค่ะ

แต่ vassalord เล่ม 5 ที่ญี่ปุ่นเพิ่งออกเมื่อวันที่ 15 มี.ค.ที่ผ่านมานี้เอง ต้นฉบับน่าจะยังมาไม่ถึงค่ะ ของ Mag Garden นานทีปีหนจะได้ยลโฉมต้นฉบับสักครั้ง เลยคิดว่าอาจจะไม่ได้ออกติดๆ กันน่ะค่ะ
รูปภาพ

sensui

Re: vassalord

โพสต์ โดย sensui »

ขอบคุณมากครับสำหรับคำตอบ^^ ยังไงก็รออุดหนุนแน่นอนครับ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย”