จะถามเกี่ยวกับหนังสือการ์ตูนเรื่อง Umi no Misaki

อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
edd1

จะถามเกี่ยวกับหนังสือการ์ตูนเรื่อง Umi no Misaki

โพสต์ โดย edd1 »

คือไม่ทราบว่ามีเพื่อนๆคนไหนรู้กำหนดการณ์ของหนังสือเรื่องนี้บ้างครับUmi no Misaki รักวุ่นวายคุณขายมังกร ว่าจะออกเล่มที่4แล้วเล่มต่อๆไปเมื่อไรอะครับ(ของVBKอ่าครับแล้วมีบริษัทไหนพิมพ์เรื่องนี้อีกบ้างมั้ยครับ) หากใครทราบรบกวนบอกหน่อยนะครับถือว่าช่วยได้มากเลยดีเดียว:)

เอ่อ... ในบอร์ดนี้ผมขอแนะนำตัวเลยนะครับพอดีเพิ่งเจอเว็บนี้แล้วเพิ่งสมัครมาอ่า ยังไงก็ขอฝากตัวด้วยละกันนะครับผมชื่อเนมครับหากผมทำอะไรผิดกฏหรือทำอะไรไม่ดีรบกวนเพื่อนๆช่วยเตือนผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ภาพประจำตัวสมาชิก
Inori

Re: จะถามเกี่ยวกับหนังสือการ์ตูนเรื่อง Umi no Misaki

โพสต์ โดย Inori »

กำหนดการอันนี้ก็ไม่มีใครทราบได้เลยน่ะครับ เพราะ VBK พี่ท่าน ตารางหนังสือออกมาแต่รายวันเท่านั้นน่ะ :?

แต่ถ้าให้คาดการณ์เอาเอง เรื่องนี้กำหนดการออกจะอยู่ที่ 3 - 4 เดือนต่อเล่มน่ะครับ เพราะฉะนั้น เล่ม 3 ที่ออกไปเมื่อเดือน ม.ค เล่ม 4 ก็น่าจะออกภายในเดือนนี้น่ะครับ

แล้วก็ยินดีต้อนรับด้วยครับ ถ้ายังไงก็ลองไปแวะเวียนที่กระทู้นี้ http://comicclubmag.com/cgibin/bkboard3 ... f=3&t=8102 ได้นะครับ :wink:

edd1

Re: จะถามเกี่ยวกับหนังสือการ์ตูนเรื่อง Umi no Misaki

โพสต์ โดย edd1 »

ครับขอบคุณมากครับสำหรับคำตอบ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย”