ขอถามเรื่องโอซาว่าฮายกครัวหรือครอบครัวตัวฮอ

อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
witthlove

ขอถามเรื่องโอซาว่าฮายกครัวหรือครอบครัวตัวฮอ

โพสต์ โดย witthlove »

โอซาว่าฮายกครัวหรือครอบครัวตัวฮอ คือคนเขียนเรื่องนี้เขาเขียนเรื่องอะไรอีกบ้างครับที่ของไทยอะครับ ของลิขสิทธิ์หรือไม่ลิขสิทธิ์ก็ได้ครับ
คือตามเก็บผลงานอาจารย์แกอยุ่ครับ

แล้วถามอีกอย่าง ว่าภาคพิเศษของครอบครัวตัวฮอ ของค่ายTOS COMIC อะครับมันชื่อว่าอะไร เห็นมีคนบอกว่ามี 2 เล่ม

ขอบคุณมากครับ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย”