ผลงานอื่นนอกจากเรื่องผึ้งจดหมายใครรู้มั่ง

อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
Domino

ผลงานอื่นนอกจากเรื่องผึ้งจดหมายใครรู้มั่ง

โพสต์ โดย Domino »

เรื่องผึ้งจดหมายมีผลงานอื่นอีก คืออยากรู้เรื่องอื่นมีการตีพิมพ์ของค่ายอะไรและชื่อเรื่องอะไร ใครรู้ชาวยตอบด้วยนะคะ ขอบคุณคะ ^^

Inori

Re: ผลงานอื่นนอกจากเรื่องผึ้งจดหมายใครรู้มั่ง

โพสต์ โดย Inori »

ต้องถามว่า "คนเขียนเรื่องผึ้งจดหมายมีผลงานอื่น..." นะครับ

เอาเฉพาะที่มีลิขสิทธิ์มในไทยที่ผมนึกออกก็มี
Renka เรงกะ นักฆ่าไร้จิต เล่มเดียวจบ by NED
I'll 14 เล่มจบ by NED

ถ้าจะตามเก็บ เรื่องแรกนี่เลิกหวังได้เลยน่ะ พิมพ์กว่าปีแล้วล่ะ ส่วนเรื่องที่สอง ยังพอหามือสองได้อยู่ครับ

piyoaaa

Re: ผลงานอื่นนอกจากเรื่องผึ้งจดหมายใครรู้มั่ง

โพสต์ โดย piyoaaa »

หาอ่านร้านเช่าจะง่ายกว่า เรื่องแรกเนี่ย
ชอบเรื่อง I'll มากตลกดีและสนุกด้วย
พอได้อ่านเรื่องผึ้งจดหมายเลยชอบเจ้าสเต็กขึ้นมาเลย
[ชอบวาด][ชอบเขียน][ชอบแปล][ชอบเกม]

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย”