มีใครชอบอ่านหนังสือการ์ตูนRockmanบ้างคะ มาคุยกัน

อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
rockmanx
ติดต่อ:

มีใครชอบอ่านหนังสือการ์ตูนRockmanบ้างคะ มาคุยกัน

โพสต์ โดย rockmanx »

พอดีชอบอ่านค่ะ สมัยก่อนชอบภาคธรรมดา

ปัจจุบัน ชอบEXEมากเลย

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ

รักเอ็นซาน กับ
รูปภาพ

ไลกะและเซิร์ทแมน (ผู้ชายทั้งคู่นะคะ):oops:
รูปภาพ

ไหงมันได้กับเจ้่า้นายมันเองเนี่ย
รูปภาพ

สู้คู่นี้ไม่ได้ สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดด.....
รูปภาพ
รักมากมาย R o c k m a N http://rockmanx.exteen.com
รูปภาพ
16ปีแล้วนะร็อคแมนที่เรารักกัน ขอบคุณหนังสือบงกชที่ทำให้เรารักกัน

Chiuchanlover

Re: มีใครชอบอ่านหนังสือการ์ตูนRockmanบ้างคะ มาคุยกัน

โพสต์ โดย Chiuchanlover »

อ่านร็อคแมนภาคปกติกับเอ็กซ์ครับ = =
ไม่มีอะไรสบายใจได้

Zeon
ติดต่อ:

Re: มีใครชอบอ่านหนังสือการ์ตูนRockmanบ้างคะ มาคุยกัน

โพสต์ โดย Zeon »

ชอบ Rockman ภาคปกติครับ

tare

โพสต์ โดย tare »

ชอบภาครีมิกซ์กะเมก้ามิกซ์ครับ แล้วก็อยากอ่านการ์ตูนกำเนิดร็อคแมนแบบลิขสิทธิ์จังน้า แต่ไม่รู้ว่ามีรวมเล่มรึเปล่านี่สิ

ปล. กิก้ามิกซ์ก็อยากอ่านง่า?
นักแปลแว่นผู้ชื่นชอบแกงกะหรี่ญี่ปุ่นเผ็ดๆเป็นที่สุด

piyoaaa

โพสต์ โดย piyoaaa »

ชอบภาคซีโร่ กับ เอ็กเซ่
(แต่เวลาเล่นเล่นไม่เลือก - -)

เอ ... ภาคเอ็กเซ่ชอบเดคาโอะกับกั๊ทซ์แมน
รองลงมาก็เน็ตโตะ รองลงอีกก็ร็อก รองลงอีกก็บลู รองลงไปอีกก็โรล
และสุดท้ายก็เอ็นซัน **จริงๆชอบไฟเยอร์แมนด้วยเพราะ เท่-ดี ไม่ใช่เหรอ-//-
[ชอบวาด][ชอบเขียน][ชอบแปล][ชอบเกม]

Durm

โพสต์ โดย Durm »

ผมชอบแนวนี้มากกว่า อยากให้มีมากๆ
แนบไฟล์
story.gif (12.57 KiB) Viewed 8148 times

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย”