ถามเรื่องตัวแสบสุดป่วนเล่ม 4

อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Arizen

ถามเรื่องตัวแสบสุดป่วนเล่ม 4

โพสต์ โดย Arizen »

มีใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ ตอนไปเลือกรูปเล่มที่ร้าน สันปกเบี้ยวทุกเล่ม แล้วสีสันปกเดี๋ยวเข้มเดี๋ยวอ่อน

แล้วหน้าที่ 26 ตำพูดเบี้ยวจากช่องบ้างครับ T-T

ภาพประจำตัวสมาชิก
cheankok

Re: ถามเรื่องตัวแสบสุดป่วนเล่ม 4

โพสต์ โดย cheankok »

เรื่องนี้ชอบเหมือนกันคับ

Zeon
ติดต่อ:

Re: ถามเรื่องตัวแสบสุดป่วนเล่ม 4

โพสต์ โดย Zeon »

หน้า 26 ... เป็นเหมือนกันครับ - -"

เป็นความผิดพลาดของทาง บงกช ครับ

cheankok

โพสต์ โดย cheankok »

ที่ญี่ปุ่นถึงเล่ม 7 แล้วคับ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย”