ถามเกี่ยวกับSuzumiya Haruhiครับ

อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย

Moderator: B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
markkung

ถามเกี่ยวกับSuzumiya Haruhiครับ

โพสต์ โดย markkung »

อยากทราบว่า Suzumiya Haruhi ที่ญี่ปุ่นจบหรือยังครับ :?: แล้วถ้าจบจบที่เล่มที่เท่าไหรคับ
:?: ขอบคุณครับ :o

ภาพประจำตัวสมาชิก
Zeon
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Zeon »

ญี่ปุ่นออกถึงเล่ม 5 ยังไม่จบครับ

markkung

โพสต์ โดย markkung »

ขอบคุณครับ

chottomatte

โพสต์ โดย chottomatte »

Zeon เขียน:ญี่ปุ่นออกถึงเล่ม 5 ยังไม่จบครับ
หนังสือการ์ตูนออกถึงเล่ม 6 ตั้งนานแล้วนะครับเล่มสีเขียวเป็นรูปนางาโตะอ่า ลายเส้นดีกว่าเล่ม1เยอะเลย (เพราะผมซื้อมาแล้ว)
ส่วนนิยายฮารุฮิที่ญี่ปุ่นออกมาเก้าเล่มแล้วครับ

PS. เอนิเมะฮารุอิภาค2กำลังจะเสร็จออกฉายแล้ว :D

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “อัพเดทข่าวและความเคลื่อนไหววงการการ์ตูนลิขสิทธิ์ในไทย”