มังงะจิ้งจอกเย็นชากับสาวซ่าเทพจำเป็นแปลไทยเล่มที่25และ25.5??

กระดานพบปะคนรักการ์ตูน

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ChanCpink

มังงะจิ้งจอกเย็นชากับสาวซ่าเทพจำเป็นแปลไทยเล่มที่25และ25.5??

โพสต์ โดย ChanCpink »

ขอสอบถามคนที่ยังติดตามมังงะเรื่องนี้หน่อยค่ะล่าสุดมีความคิดจะซื้อมังงะหลังจากดูอนิเมะเรื่องนี้มาหลายปีมากๆและก็ลองติดตามดูเห็นว่ามังงะจิ้งจอกเย็นชา..ฉบับญี่ปุ่นเล่มจบมีถึงเล่มที่ 25 และมี 25.5 ด้วยแต่ของฉบับแปลไทยที่เห็นล่าสุดคือมีถึงแค่เล่มที่ 24 พอดีไม่รู้ว่าสามารถติดตามผู้แปลเรื่องนี้ได้จากที่ไหนเลยอยากทราบว่าจะมีแปลถึงเล่มจบไหมหรือจะแปลถึงเล่ม 25.5 ไหมคะที่สงสัยเพราะเรื่องนี้หลายปีมากเลยไม่ทราบว่าผู้แปลยังได้แปลอยู่ไหมเพราะร้อนใจอยากอ่านถึงเล่มจบมากๆชอบเรื่องนี้มากๆค่ะถ้าไม่มีแปลต่อแล้วจะสามารถสั่งซื้อมังงะฉบับญี่ปุ่นได้ทางเว็บไหนบ้างคะภาษีนำเข้าจะแพงไหม จริงๆมีความหวังเพราะไปคอมเม้นในเพจบงกจมาถามถึงมังงะเล่มต่อของจิ้งจอกเย็นชา..นี่ล่ะค่ะละแอดมินทางเพจตอบว่าเล่มต่อน่าจะออกปีหน้าซึ่งไม่รู้ว่าแอดมินทราบจริงไหมเลยมาถามเพื่อความแน่ใจเพราะอยากจะสั่งทีเดียวตั้งแต่เล่มหนึ่งยันเล่มจบเลยแต่ถ้ารอไม่ไหวอาจจะสั่งแค่ที่มีล่าสุดก่อนแล้วตามเก็บเล่มที่เหลือ ถ้ามีต่อจริงก็คงจะรอแปลไทยค่ะแต่ถ้าไม่มีคงต้องสั่งต้นฉบับมาดูภาพละนั่งแปลเองด้วยความทุ่มเท T T ขอคำตอบจากผู้รู้ด้วยค่า Need มากจริงๆ 55 #-o

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนผู้ชายและการ์ตูนผู้หญิง”