ช่วยหน่อยค่ะ หาหนังสือการ์ตูนเก่าอยู่ค่ะ

กระดานพบปะคนรักการ์ตูน

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
toonpang59

ช่วยหน่อยค่ะ หาหนังสือการ์ตูนเก่าอยู่ค่ะ

โพสต์ โดย toonpang59 »

ช่วยหน่อยค่ะ พอดีหาหนังสือการ์ตูนเก่าอยุ่ค่ะ ไม่แน่ใจว่าชื่อเรื่องอะไรและไม่แน่ใจว่าเป็นของค่ายบงกชหรือเปล่าแต่ขอความกรุณาช่วยบอกหน่อยค่ะหากใครทราบ เท่าที่จำได้
นางเอกชื่อเซกะ มอรานิสค่ะ
นางเอกเป็นเด็กกำพร้าพ่อแม่เสียชีวิตด้วยอุบัติเหตุ และมีเจ้าหน้าที่ตำรวจของอเมริการับเลี้ยงไว้เป็นลูกบุญธรรม และได้รับการฝึกวิชาป้องกันตัวและพ่อบุญธรรมเสียชีวิตเพราะถูกคนร้ายที่ตามล่าอยู่ยิงและต่อมาเธอได้มาเป็นนักสืบอยู่ที่ญีปุ่นค่ะ
ขอบคุณมากหากใครกรุณาบอกได้ว่าชื่อเรื่องอะไรหนังสือปกไหนค่ะ

digicharat

Re: ช่วยหน่อยค่ะ หาหนังสือการ์ตูนเก่าอยู่ค่ะ

โพสต์ โดย digicharat »

เรื่องนี้ใช่ไหมคะ ? :D
แนบไฟล์
image.jpg (135.15 KiB) Viewed 3228 times

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนผู้ชายและการ์ตูนผู้หญิง”