ขอแนะนำ "รักหมดใจของสาวไฮโซ" ของโอมิ โทมุ ค่ะ

กระดานพบปะคนรักการ์ตูน

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
chanattha

ขอแนะนำ "รักหมดใจของสาวไฮโซ" ของโอมิ โทมุ ค่ะ

โพสต์ โดย chanattha »

เป็นการ์ตูนรักหวาน ใส ที่สุดเท่าที่เคยอ่านมาของ โอมิ โทมุ ผู้แต่ง หมาป่าที่รัก / Midnight Secretary ค่ะ

พระเอก-นางเอก เป็นเพื่อนสมัยเด็กและคู่หมั้นกันมาตั้งแต่เด็ก นางเอกปฏิเสธการหมั้นมาตลอด แต่พระเอกรักและรอนางเอกคนเดียวมาตลอด
จนกระทั่งนางเอกมารู้ความลับของตระกูลพระเอกเข้าว่า พระเอกจะต้องอายุสั้นตามคำสาปของตระกูล แล้วมารู้ใจตัวเองว่าที่จริงแล้วตนเองก็รักพระเอกมากเช่นกัน และอยากจะอยู่เคียงข้างพระเอกเพื่อต่อสู้กับคำสาปนั้น

ตอนนี้ออกมา 2 เล่มแล้ว มี 4 เล่มจบค่ะ แนะนำให้ลองอ่านดูนะคะ
แนบไฟล์
รักหมดใจของสาวไฮโซ.JPG (10.25 KiB) Viewed 1763 times

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนผู้ชายและการ์ตูนผู้หญิง”