ขอ โปรโมท ชมรมนักแต่งการ์ตูนไทยมือสมัครเล่น จะ จะ โดนลบไหมค่

กระดานพบปะคนรักการ์ตูน

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
darunee

ขอ โปรโมท ชมรมนักแต่งการ์ตูนไทยมือสมัครเล่น จะ จะ โดนลบไหมค่

โพสต์ โดย darunee »

ขอ ขอ โปรโมท ชมรมนักแต่งการ์ตูนไทยมือสมัครเล่น จะ จะ โดนลบไหมค่ะ ขอเวลากระทู้นี้สัก 1 นาทีก็ยังดีค่ะ >> ว่าแล้วโดนลบใน 1 วิ :cry:

CarToonThai ชมรมนักแต่งการ์ตูนไทยมือสมัครเล่น โดย Much Love Painful ได้จัดตั้งขึ้นเมื่อวัน พุธ ที่ 11 มกราคม พ.ศ 2555
โดยมีสมาชิกทั้งหมด ท่านเดียวคือ
1.Much Love Painful (ความมืดสีขาว)
Lifes Darunee BlackCats คืออีกชื่อของเราค่ะ
ชมรมนักแต่งการ์ตูนไทยมือสมัครเล่นเป็นเพียงแค่ชมรมเล็ก ๆ ที่ก่อตั้งขึ้นบนโลกออนไลน์
ที่มีไว้ให้โชว์ ฝีมือ และ อ่านการ์ตูนฟรีค่ะ

เว็บค่ะ http://www.facebook.com/cartoonthailand2012/ จะมีคนทันเห็นไหมนะ ก่อนกระทู้นี้โดนลบ >//////<
แนบไฟล์
เราวาดเองค่ะ เลโอเน่ จาก เงามรณะฯ
เราวาดเองค่ะ เลโอเน่ จาก เงามรณะฯ
222.jpg (70.08 KiB) Viewed 1447 times

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนผู้ชายและการ์ตูนผู้หญิง”