อยากทราบชื่อการ์ตูนเรื่องนี้ค่ะ ใครทราบช่วยบอกหน่อยนะ

กระดานพบปะคนรักการ์ตูน

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
SCOOPY

อยากทราบชื่อการ์ตูนเรื่องนี้ค่ะ ใครทราบช่วยบอกหน่อยนะ

โพสต์ โดย SCOOPY »

นางเอกเป็นลูกสาวขุนนาง (เก็บมาเลี้ยง) เป็นนักฆ่า อาวุธที่ใช้คือด้ายเหล็ก ชื่อสึบาสะหรืออาริสะอะไรประมาณนี้จำไม่ได้ค่ะ อ่านยังไม่จบเลยคุณยายเอาไปชั่งกิโลขายหมดเลย :cry: ทำแต่งานเลยไม่ได้อ่านต่อ จำชื่อเรื่องก้อไม่ได้แล้วขอความกรุณาท่านที่ทราบช่วยบอกหน่อยนะค่ะ ขอบคุณล่วงน่าเลย [-o<

I-ri

Re: อยากทราบชื่อการ์ตูนเรื่องนี้ค่ะ ใครทราบช่วยบอกหน่อยนะ

โพสต์ โดย I-ri »

ใช่เรื่อง "อาซึสะ เจ้าหญิงกำมะลอ" หรือเปล่าคะ 12 เล่มจบ
นางเอกถูกขุนนางเก็บมาเลี้ยง หน้าฉากเป็นเจ้าหญิง หลังฉากเป็นนักฆ่าโดยใช้ด้ายเหล็กฆ่าคน
แนบไฟล์
เจ้าหญิงกำมะลอ.jpg (28.63 KiB) Viewed 1831 times

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนผู้ชายและการ์ตูนผู้หญิง”