สอบถามค่ะ

กระดานพบปะคนรักการ์ตูน

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
Phung

สอบถามค่ะ

โพสต์ โดย Phung »

เมื่อเกือบ 10 ปีที่แล้วชอบผลงานเรื่องนึงมากแต่นึกยังไงก็นึกไม่ออก
อยากทราบว่านอกจากผลงาน อ. ชินโจ แล้วช่วงนั้นมีนักเขียนการ์ตูนเรื่องไหนที่นิยมอีกค่ะ
รู้สึกว่าเรื่องที่อ่านจะประมาณ 10 เล่มจบ (หรืออาจจะมากกว่านิดหน่อย)
เรื่องนี้ไม่เคยลืมคะ แต่มันดันจำชื่อเรื่องไม่ได้ T^T
ขอรายชื่อนักเขียนที่คนอ่านชื่นชอบด้วยค่ะ ที่เราชอบก็ ชินโจ มายุ กับมินามิ คานัน
อยากได้รายชื่อท่านอื่นอีกค่ะจะไปตามหามาอ่าน

tenmachan

Re: สอบถามค่ะ

โพสต์ โดย tenmachan »

มาเฟียที่รัก?
ไม่แน่ใจนะคะแต่อาจจะใช่

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนผู้ชายและการ์ตูนผู้หญิง”