ต้องการรู้ชื่อการ์ตูนเรื่องนี้ค่ะ เป็นการ์ตูนสมัยเฮอัน

กระดานพบปะคนรักการ์ตูน

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
uminaka

ต้องการรู้ชื่อการ์ตูนเรื่องนี้ค่ะ เป็นการ์ตูนสมัยเฮอัน

โพสต์ โดย uminaka »

เนื้อเรื่องคือ นางเอกเป็นเจ้าหญิงลูกสาวเสนาบดี พระเอกรับราชการ
นางเอกเป็นเจ้าหญิงจอมแก่น ไม่เรียบร้อย และเลี้ยงแมวชื่อ ฮิโกะโบชิ ค่ะ

พอดีการ์ตูนโดนน้ำท่วมไป ต้องการจะซื้อใหม่ แต่จำชื่อเรื่องไม่ได้

ใครทราบรบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
Kachiwara Umi * Kaburagi Naka

!!! Nousatsu Junkie !!!

I-ri

Re: ต้องการรู้ชื่อการ์ตูนเรื่องนี้ค่ะ เป็นการ์ตูนสมัยเฮอัน

โพสต์ โดย I-ri »

เรื่อง "เติมรักให้เต็มหัวใจ" ค่ะ มีทั้งหมด 2 ภาค
ภาค 1 มี 2 เล่มจบ
ภาค 2 มี 8 เล่มจบ
ส่วนภาค 3 รออยู่ว่าบงกชซื้อลิขสิทธิ์มาแปลหรือยังนะคะ

เรื่องนี้สนุก น่ารักมาก ๆ เป็นความรักระหว่างเพื่อนสมัยเด็ก
ที่นางเอกไร้เดียงสากับทุกเรื่อง แล้วพระเอกก็เลยต้องคอยปกป้อง + ตามใจนางเอกตลอด

สำหรับคนที่ยังไม่เคยอ่าน แนะนำเรื่องนี้ว่าควรอ่านมากค่ะ แต่อาจจะหายากหน่อยเพราะมันค่อนข้างเก่าแล้วอ่ะนะ
แนบไฟล์
ปกเล่ม 1 ภาค 1
ปกเล่ม 1 ภาค 1
p1.JPG (10 KiB) Viewed 2033 times

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนผู้ชายและการ์ตูนผู้หญิง”