อยากแนะนำ "เมื่อคุณหนูเป็นเจ้าสาว" ค่ะ

กระดานพบปะคนรักการ์ตูน

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

I-ri

Re: อยากแนะนำ "เมื่อคุณหนูเป็นเจ้าสาว" ค่ะ

โพสต์ โดย I-ri »

พอมาโรงเรียนแล้ว โดนสาวๆ ซุบซิบนินทาว่าพระเอกเปลี่ยนไป

ก่อนหน้านี้ พระเอกชอบทำหน้าเฉย ๆ แกมรำคาญ ชอบตวาดด้วย เพื่อน ๆ ในโรงเรียนเข้าไม่ถึงตัวเลย (ดูในเล่ม 1 ได้เลย พระเอกดูเย็นชา ก้าวร้าว รู้สึกว่าจะเริ่มเป็นตอน 10 ขวบ เพราะครอบครัวมีปัญหาพ่อแม่แยกทางกัน ทั้ง ๆ ที่แต่งงานกันด้วยความรักแต่สุดท้ายก็แยกทางกัน)

ตอนนี้ทำหน้ายิ้มแย้มได้ขนาดนี้ กับนางเอกเท่านั้น แล้วจะไม่ให้คนอื่นหมั่นไส้ได้ไงกันเนอะ :D
แนบไฟล์
4.jpg (71.91 KiB) Viewed 3133 times

มาโกะจัง
ติดต่อ:

Re: อยากแนะนำ "เมื่อคุณหนูเป็นเจ้าสาว" ค่ะ

โพสต์ โดย มาโกะจัง »

โอกกก เข้ามาซับเลือดอีกรอบคะ นอนตายกับซีนติดกระดุมไปจูบไปพลาง ยาวเลยนะทั้งคู่ =,,=
รูปภาพ

Princesscat_Eve

Re:อยากแนะนำ "เมื่อคุณหนูเป็นเจ้าสาว" ค่ะ

โพสต์ โดย Princesscat_Eve »

เราลองอ่านแล้วค่ะ สนุกดีเหมือนกันนะค่ะ เรื่องนี้ชอบตรงที่บอกว่าตอนนี้ที่ญี่ปุ่นออกมา 11 เล่มละ
ก็แปลว่าเป็นการ์ตูนแบบยาวสินะ ^_^

tatata111

โพสต์ โดย tatata111 »

น่าอ่านจังค่ะ ภาพสวย
ในเว็บสแกนออนไลน์ของฝรั่งไม่รู้มีรึเปล่าเนอะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนผู้ชายและการ์ตูนผู้หญิง”