Ryuusei no rockman ฉบับหนังสือการ์ตูน

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
a-100100

Ryuusei no rockman ฉบับหนังสือการ์ตูน

โพสต์ โดย a-100100 »

อยากให้มีลิขสิทธิ์มากเลยค่ะทั้งRyuusei no rockman และ Rockman ZXเห็นหน้าปกแล้วอยากได้มากเลยอะค่ะ อีกอย่างก็อยากให้ทำอนิเมด้วยนะค่ะ
ป.ล.ชาวคลั่งร็อคแมนเขารอการกลับมาของRockman X3 X4 อยู่ด้วยนะค่ะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”