ชอบดู Animation ของการ์ตูนเรื่องไหนกันบ้าง

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

drakmiyobu
ติดต่อ:

โพสต์ โดย drakmiyobu »

Mai-Hime<<บู๊กันแหลกลาญ ชอบมิโคโตะมากก น่ารักสุดๆ

Mai-Otome ทุกภาค~ <<ทวีคูณความY กำลังสอง~ นัตซึกิXชิซึรุ

Maria-sama ga miteiru << อนิเมดีๆที่ไม่ควรพลาด!

Strawberry Panic<<แฟนเซอร์วิส Yกระจาย!

Aria<<ดูแล้วเป็นอนิเมดีๆอีกเรื่องที่ไม่ควรพลาดเลยค่ะ!! ดูแล้วทำให้มองโลกในแง่ดีขึ้นเยอะ!

สเก็ตบุ๊คฟูลคัลเลอร์<<ค่ายเดียวกับAria อนิเมดีๆที่ไม่ควรพลาดอีกเรื่อง!

Kanazuki no miko <<< ตอนจบซึ้งมาก...

Higurashi no nakukoroni << ดูอนิเมไม่กี่ตอนเองแต่ก็สนุกหล่ะค่ะ ชอบมิอง(Xชิอง)มากๆ
รูปภาพ
nothing17 และ drakmiyobu คนเดียวกันค่ะ!

ภาพประจำตัวสมาชิก
Mhao

โพสต์ โดย Mhao »

:oops: ขอบคุณนะที่ช่วยแนะนำการ์ตูนให้ตั้งหลายเรื่อง

Mhao

โพสต์ โดย Mhao »

:oops: ใครเคยดูเรื่อง kimi kiss pure rough แล้วมั้ง คิดว่าเรื่องนี้เป็นไงบ้าง เราว่าใช่ได้เลยนะ
ตอนนี้กำลังโหลด Shugo chara อยู่ เพิ่งดูตอนแรก ยังงงๆไงไม่รู้ เรื่องนี้เราไม่ได้อ่าน ชอบเพลงมากมายเพราะทั้งเพลงOP ED เลย ต้องโหลดมาดูต่อแระ

murasaki

โพสต์ โดย murasaki »

kimi kiss pure rough เนี่ย ก็โอเคนะ แต่ผมว่า มันเดินเรื่องอืดไปหน่อย - -* ช่วงกลาง -ก่อนจบเนี่ยน่าเบื่อมากก
แต่จบแฮปปี้ ถูกใจผม หุหุ 8)

Shugo chara เนี่ย ผมว่า ดูอนิเมะ มันจะออกแนวเด็กๆ หน่อยนะครับ ประมาณอนิเมะ สาวน้อยแปลงร่างเลย - -
แต่เพลงเพราะจริงๆอะ ชอบ มากก honto no jibun เข้ากะตัวเรื่องอีกด้วย

อนิเมะ ใหม่ๆเนี่ย ตามดูไม่ค่อยจะทันแล้วสิ - -*

Linin

โพสต์ โดย Linin »

Suzumiya Haruhi no Yuutsu

เราว่าเป็นอนิเมสนุกกว่ามังกะนะ
รูปภาพ

Seiryo+.+

โพสต์ โดย Seiryo+.+ »

-O-
รูปภาพ
รูปภาพ

Korixxkairi

โพสต์ โดย Korixxkairi »

ที่1ในดวงใจ

CODE GEASS
รูปภาพ
"Wanna hold you, wanna kiss you Wanna love your anything"
....?I'm coming down to you?....

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”