anime รักเธอbaby อ่ะค่ะพี่บี*

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
*plEaclHy

anime รักเธอbaby อ่ะค่ะพี่บี*

โพสต์ โดย *plEaclHy »

อยากรู้ว่าanime เรื่องรักเธอbabyอ่ะค่ะ ที่เคยฉายในUBCอ่ะค่ะ มีขายหรือป่าวค่ะ คือชอบมากๆเลยอ่ะค่ะ

แล้วก้เคยไปหาในyoutubeเหมือนกันก้มีนะค่ะแต่มันเปนภาษาญี่ปุ่นอ่ะค่ะฟังไม่รู้เรื่อง อยากได้เวอร์ชั่นภาษาไทยอ่ะค่ะ ไม่ทราบว่ามีมั้ยค่ะ

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พี่บี »

ทางทีมงานวิชญ์ยังไม่มีโครงการจัดทำค่ะ ขออภัยด้วยนะคะ

hotohori

Re: anime รักเธอbaby อ่ะค่ะพี่บี*

โพสต์ โดย hotohori »

*plEaclHy เขียน:อยากรู้ว่าanime เรื่องรักเธอbabyอ่ะค่ะ ที่เคยฉายในUBCอ่ะค่ะ มีขายหรือป่าวค่ะ คือชอบมากๆเลยอ่ะค่ะ

แล้วก้เคยไปหาในyoutubeเหมือนกันก้มีนะค่ะแต่มันเปนภาษาญี่ปุ่นอ่ะค่ะฟังไม่รู้เรื่อง อยากได้เวอร์ชั่นภาษาไทยอ่ะค่ะ ไม่ทราบว่ามีมั้ยค่ะ
ชอบเหมือนกันค่ะ เรื่องนี้สนุกดี แต่ยังไม่มีใครเอามาทำเลยหง่ะ 8)

mi12acle

โพสต์ โดย mi12acle »

เรื่องนี้ยังไม่มีคนเอามาทำเลยอ่ะ อ่านเป็นการ์ตูนไปดีกว่ามั้ง
รูปภาพ

ไฮเนะ

Re: anime รักเธอbaby อ่ะค่ะพี่บี*

โพสต์ โดย ไฮเนะ »

มีคนเอามาขายนะ

ซับไทยด้วยค่ะ

ถ้าสนใจก้อมาถามไฮเนะได้

นะคะ คิปเปหล่อมากมายค่ะ
?????????????

????????????????

?????!!>__<.

**???????????...??**????

O?>////<?????????????????

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”