อนิเม สายใยรัก

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
chopperi

อนิเม สายใยรัก

โพสต์ โดย chopperi »

เพื่อนบอกว่า สายใยรัก ทำเป็นอนิเม ฉายอยู่ ยูบีซี จิงรึป่าวค่ะ
แล้วไม่ดีวีดี หรือ วีซีดี ขายหรือป่าว อยากได้มากๆค่ะ
รูปภาพ
WOO WOO WOO WOO

ภาพประจำตัวสมาชิก
yasu

โพสต์ โดย yasu »

จริงเหรอ...จริงเหรอ..อยากดูจังเลย
เราก็ติดเรื่องนี้เหมือนกันค่ะ
If life is so short...^_^

carrotkung
ติดต่อ:

สายใยรัก มีจริงๆค่ะ

โพสต์ โดย carrotkung »

Bokura Gaita
เรื่องนี้เราก็ไม่ได้อ่านหรอกนะ
แต่ว่าดูอยู่อ่า
ที่ช่องFilm AsiaในUBCอ่ะ
ถึงEP18 แล้วอ่ะ
เหมือนมันจะจบแล้ว(เราไม่รู้มีกี่ตอนอ่ะ)
ฉายทุกวันจันทร์ 2 ทุ่มค่ะ
เราติดงอมแงมเลย แหะๆ

murasaki

โพสต์ โดย murasaki »

ชอบมากครับ เรื่องนี้
เพลงเพราะเยอะดี ประมาณว่าได้อารมณ์เพราะเพลงมันเนี่ยอะ 55+

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”