เมื่อไหร่ DVD EREMENTAR GERAD จะออกจำหน่ายครับ (อยากรู้)

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
ภาพประจำตัวสมาชิก
ardthnong

เมื่อไหร่ DVD EREMENTAR GERAD จะออกจำหน่ายครับ (อยากรู้)

โพสต์ โดย ardthnong »

ถ้าออก VCD EREMENTAR GERAD จบเมื่อไหร่ก็จะออก DVD ต่อเลยเปล่าครับ อยากดูมากๆเลยเรื่องนี้ เลยอยากทราบว่าจะทำออกมาในปีนี้หรือปล่าวครับ

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พี่บี »

ยังไม่มีกำหนดค่ะ ถ้าออกเมื่อไรจะโพสให้ทราบนะคะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”