ทำไม Rockman EXE ไม่ทำเป็นDVDละครับ

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
nintendo_nop

ทำไม Rockman EXE ไม่ทำเป็นDVDละครับ

โพสต์ โดย nintendo_nop »

ผมอยากได้แผ่นDVD นะครับ เนื่องจากสะพานเหล็กมันมีของก๊อปออกมาเพียบเลยทุกๆเรื่องไม่ว่าค่ายไหนโดนหมดเลย อยากได้DVDของแท้มาเก็บเป็นที่ระลึก เพราะส่วนตัวเป็นแฟนคลับRockman

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พี่บี »

มีโครงการจัดทำ DVD แต่ยังไม่มีกำหนดออกค่ะ ถ้าวางจำหน่ายเมื่อไรจะโพสให้ทราบนะคะ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”