Chrono crusade นี่ Wish สนใจมั้ยคะ

กระดานพบปะคนรักการ์ตูนอนิเมชั่น...

Moderator: P'Bly, B.Comics, พี่บี

ตอบกลับโพส
dumdee

Chrono crusade นี่ Wish สนใจมั้ยคะ

โพสต์ โดย dumdee »

อนิเมเรื่อง Chrono crusade นี่ Wish สนใจมั้ยคะ มีเป็นลิขสิทธิ์คอมมิคของทางบงกชด้วย อยากให้ทำจังค่ะเรื่องนี้ :)

ภาพประจำตัวสมาชิก
พี่บี
ผู้ดูแลระบบ
ผู้ดูแลระบบ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พี่บี »

ตอนนี้กำลังอยู่ในขั้นตอนการพิจารณาค่ะ

dumdee

ดีใจจัง ขอให้ผ่านด้วยเถอะค่า :D

pam20036

โพสต์ โดย pam20036 »

เหมือนกันครับ อนิเมภาพสวยมากๆครับเรื่องนี้อะ อีกอย่างเรื่องนี้เป็นเรื่องที่กอนโซ่เขาไม่เผางานด้วยอะครับ
---

dumdee

รอพี่บีมายืนยัน :D

คือ เรื่องนี้ยังไงค่ายลิขสิทธิ์ไม่น่าพลาดอ่ะ เพราะ
1.เคยฉายยูบีซี
2.เนื้อเรื่องสนุกแบบสนุกจริงๆ ไม่ยัดเยียดเหมือนเรื่องอื่นบางเรื่อง
3.เป็นหนึ่งในไม่กี่งานที่ GONZOไม่เผา

urii

โพสต์ โดย urii »

ไม่ต้องคิดมากเลยค่ะ
เพราะเรื่องนี้ทั้งเด็กทั้งผู้ใหญ่(ที่รักการ์ตูน) ชอบมาก

เคยดูที่ UBC น้ำตาคลอตอนจบ มาอ่านมังกะ ก็ตาฉ่ำ

โอเคทั้งสองเวอร์ชั่นเลย เชียร์ ดีวีดี มากๆๆเลยล่ะ
รูปภาพ

WhiteWhisper

โพสต์ โดย WhiteWhisper »

ถ้าทำจริง จะซื้อดีวีดียกเซ็ตเลยค่ะ ^^
เรื่องนี้สนุกมากๆ

ตอบกลับโพส

ย้อนกลับไปยัง “การ์ตูนอนิเมชั่น”